Ralphryder JF-Expert Member Joined Nov 16, 2011 Posts 5,599 Reaction score 1,801 Jul 25, 2012 #1 Si Prof Makame Mbarawa anavyotaja majina ya waheshmiwa waliochangia,hadi raha!
jogi JF-Expert Member Joined Sep 25, 2010 Posts 25,556 Reaction score 25,371 Jul 25, 2012 #2 Ongeza nyama!
Ralphryder JF-Expert Member Joined Nov 16, 2011 Posts 5,599 Reaction score 1,801 Jul 25, 2012 Thread starter #3 jogi said: Ongeza nyama! Click to expand... Naogopa ban!
jogi JF-Expert Member Joined Sep 25, 2010 Posts 25,556 Reaction score 25,371 Jul 25, 2012 #4 Ralphryder said: Naogopa ban! Click to expand... umesamehewa kabla! Tupia hiyo mineno, hujui kuwa hapa ni kwa kort. Taja koleo koleo sio kijiko kikubwa, here we go!
Ralphryder said: Naogopa ban! Click to expand... umesamehewa kabla! Tupia hiyo mineno, hujui kuwa hapa ni kwa kort. Taja koleo koleo sio kijiko kikubwa, here we go!
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,932 Jul 25, 2012 #5 Ralphryder said: Naogopa ban! Click to expand... Acha uoga mods wote wapo kwenye siasa.
Remmy JF-Expert Member Joined Jun 9, 2009 Posts 4,701 Reaction score 1,810 Jul 25, 2012 #6 Sasa umeleta yanini nusunusu. Wengine atuangalii tv.
ummu kulthum JF-Expert Member Joined Feb 6, 2012 Posts 2,784 Reaction score 1,317 Jul 25, 2012 #7 mbona mitusi hakuna jamani au ndio hiki kimeo changu kimestaki!!!