Live Band nyingi sio Halisi!

stroke

JF-Expert Member
Feb 17, 2012
21,482
2,000
Ukitaka kujua kua hawa jamaa wanapiga play back na sio live;

1. Sauti ya mwimbaji mkuu " solo artist" ni ile ile, kila unakokwenda.

2. Idadi ya vyombo eneo husika haiendani na vyombo vinavyosikika kwenye mziki unaopigwa, mfano; unaweza sikia saksafoni kwenye mziki lakini live haipo.

3. Mapigo ya mziki live ni tofauti na Yale yanayoskika; mfano; angalia kwa makini mpiga drums; mapigo yake hayaendani na Yale ya mziki unaosikika!

4.mziki unaweza anza ghafla kwa ala ambazo hazipo live! Mfano mziki husika unaweza anza kwa kusikika saksafoni wakati haipo.

5. Wanamuziki wakiwa wanaongea wenyewe kwa wenyewe, hawasikiki ila wakiimba utawasikia!

6. Jamaa wamekariri nyimbo zote ila hawaimbi live! Wanaigiza tu!

7. Hayo yote ni maigizo! Hakuna live Band!
 

Freyzem

JF-Expert Member
Jun 29, 2013
8,295
2,000
Duuh, hebu ngoja niangalie kwa makini hapa kama vipi nikawaumbue npo sehemu flan hivi hapa kuna hiyo live band!!!
 

Migomba

JF-Expert Member
Nov 30, 2013
946
1,000
Iko hivi, Vibendi vidogo vinavyopiga live huwa wanatumia mchanganyiko wa live na playback kwa hiyo anakuwa na zile nyimbo kwenye keyboard zikiwa na baadhi ya vyombo (kama trumpet) vyombo vilivyobaki pamoja na sauti zinatoka live. Hivyo kama kuna waimbaji, keyboard na magitaa mawili basi hao unaowaona ndio wanapiga live vyombo vingine vilishaingizwa/kurekodiwa kabla.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom