Lissu nae kama Zitto

tyc

JF-Expert Member
Feb 25, 2014
397
1,000
"....Aliyofanya rais ni ya hovyo....Gharama tutakazolipa ni kubwa kuliko mchanga wa Acacia. We will become an economic busket case kama Zimbabwe.... Tumeharibu Mahusiano ya kiuchumi na tutashitakiwa..... "

Tundu Lissu May 30, 2017
 

Bokari

Member
May 27, 2017
11
45
"....Aliyofanya rais ni ya hovyo....Gharama tutakazolipa ni kubwa kuliko mchanga wa Acacia. We will become an economic busket case kama Zimbabwe.... Tumeharibu Mahusiano ya kiuchumi na tutashitakiwa..... "

Tundu Lissu May 30, 2017
Upuuzi mtupu huu, sikutegemea mwanasiasa mwandamizi kuongea ujinga huu
 

Mystery

JF-Expert Member
Mar 8, 2012
13,505
2,000
Hata Mugabe wananchi wake walikuwa wakimpa sifa kama hizi tunazompa Bwana mkubwa hivi sasa.

Sasa tujiulize Zimbabwe kiuchumi hivi sasa ikoje?

Huko ndiko tunakoambiwa wananchi wake wanabeba makapu ya manoti wanapokwenda shopping ya kawaida tu Super market!

The same life style of Idi Amin's Uganda of those years of 70's
 

lebabu11

JF-Expert Member
Mar 27, 2010
1,963
2,000
Hawa wanaonesha kuwa kuna tatizo katika kumkamata mwizi, wanatakiwa wapewe nafasi watueleze wanavyoona njia rahisi ya kumshughulikia mwizi.
 

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
12,584
2,000
Je kwa wale mnaoshabikia pande hizi zilizotofautiana je
1. Mazungumzo yameisha na kuna upande ulioshinda?!
2. Kwa nini kila upande unaona mawazo ya upande wa pili kama kikwazo?! Kwa tusikae kuona mawazo ya kutusaidia mbele ya mazungumzo na hawa watu?!
3. Sote tu WaTz wazi hili la madini Maghufuli amelipokea na kulikubali baada ya wapinzani kulilalamikia kwa miaka mingi. Hivyo hakuna sababu ya kuzodoana, sote lengo ni moja
 

Kyoko

JF-Expert Member
Jun 12, 2017
230
225
Tatizo La watanzania wengi ni ushabiki tu kwani siasa sio kama kushabikia simba na yanga hebu tujiulize harakati zote zinazofanyika zina impact gani katika maisha ya mtanzania wa hali ya chin kabisa na kama hazionekan kuna dalili zozote ni kwa mfumo Upi au tia maji tia maji????
 

crocodile

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
2,751
2,000
Hata Mugabe wananchi wake walikuwa wakimpa sifa kama hizi tunazompa Bwana mkubwa hivi sasa.

Sasa tujiulize Zimbabwe kiuchumi hivi sasa ikoje?

Huko ndiko tunakoambiwa wananchi wake wanabeba makapu ya manoti wanapokwenda shopping ya kawaida tu Super market!

The same life style of Idi Amin's Uganda of those years of 70's
Nyie ni wapuuzi. Unakaukwa mate kutisha Watanzania wenzako kwa kutetea maslahi ya wazungu. Unajua kweli kilichotokea Zimbabwe hadi ufananishe na issue ya Acacia??
Historia inatufundisha kuwa hata enzi za utumwa Waafrika wa ovyo ovyo kama wewe walikuwepo pia.
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
32,475
2,000
Hata Mugabe wananchi wake walikuwa wakimpa sifa kama hizi tunazompa Bwana mkubwa hivi sasa.

Sasa tujiulize Zimbabwe kiuchumi hivi sasa ikoje?

Huko ndiko tunakoambiwa wananchi wake wanabeba makapu ya manoti wanapokwenda shopping ya kawaida tu Super market!

The same life style of Idi Amin's Uganda of those years of 70's
Inakuja muda siyo mrefu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom