Lissu ameitwa mhaini baada ya kumsifu Kambona

Lissu ameitwa mhaini baada ya kumsifu Kambona

Poppy Hatonn

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2021
Posts
4,029
Reaction score
6,812
Kambona alikuwa anaitwa mhaini.
Halafu Kambona aliondoka nchini.

Kambona alikuwa ameshinda bahati nasibu ya kimataifa, akapata hela nyingi akaamua kuondoka Tanzania.

Halafu akafika Nairobi.
Jomo Kenyatta akampigia simu Mwalimu akamwambia tumemkata raia wako mmoja ana hela nyingi sana. Tufanye nini?"

Mwalimu akasema huyo mwacheni tu .

Kwa hiyo Kambona akaenda London.

Alivyokuwa London ndio alikuwa anafanya mambo ambayo hayakuipendeza serikali ya Tanzania.

I don't what happened next.

Lakini story niliyoipata( in the past half hour) ni kwamba walitumwa watu kwenda kumshuti Kambona instead wakakosea wakamshuti mtoto wake Kambona, mvulana ambaye alikuwa anafanana sana na Kambona.

It was a case of mistaken identity.
Hizi nadhani ni habari za MI5
No end to the bungling of our spies.
 
Indeed, nadhani hakuna mtu aliyemuita Lissu mhaini.
Nadhani wamesema kwamba wanataka kuona kama inawezekana kumfungulia kesi ya uhaini.
 
Kambona alikuwa anaitwa mhaini.
Halafu Kambona aliondoka nchini.

Kambona alikuwa ameshinda bahati nasibu ya kimataifa, akapata hela nyingi akaamua kuondoka Tanzania.

Halafu akafika Nairobi.
Jomo Kenyatta akampigia simu Mwalimu akamwambia tumemkata raia wako mmoja ana hela nyingi sana. Tufanye nini?"

Mwalimu akasema huyo mwacheni tu .

Kwa hiyo Kambona akaenda London.

Alivyokuwa London ndio alikuwa anafanya mambo ambayo hayakuipendeza serikali ya Tanzania.

I don't what happened next.

Lakini story niliyoipata( in the past half hour) ni kwamba walitumwa watu kwenda kumshuti Kambona instead wakakosea wakamshuti mtoto wake Kambona, mvulana ambaye alikuwa anafanana sana na Kambona.

It was a case of mistaken identity.
Hizi nadhani ni habari za MI5
No end to the bungling of our spies.
Ishu ya kambona unaitenganisha vipi na mshua masta wako!?
 
Yule Mzee alitaka ashindane na Kambona katika Uchaguzi, Kambona aliporudi kutoka London.
Mi nikakataa,Nikamwambia,"Mzee, pumzika."
 
Yule Mzee alitaka ashindane na Kambona katika Uchaguzi, Kambona aliporudi kutoka London.
Mi nikakataa,Nikamwambia,"Mzee, pumzika."
Hili jina poppy waeza libadili?

Vijibwa ndo hutumia jina hili.
 
Kambona alikuwa anaitwa mhaini.
Halafu Kambona aliondoka nchini.

Kambona alikuwa ameshinda bahati nasibu ya kimataifa, akapata hela nyingi akaamua kuondoka Tanzania.

Halafu akafika Nairobi.
Jomo Kenyatta akampigia simu Mwalimu akamwambia tumemkata raia wako mmoja ana hela nyingi sana. Tufanye nini?"

Mwalimu akasema huyo mwacheni tu .

Kwa hiyo Kambona akaenda London.

Alivyokuwa London ndio alikuwa anafanya mambo ambayo hayakuipendeza serikali ya Tanzania.

I don't what happened next.

Lakini story niliyoipata( in the past half hour) ni kwamba walitumwa watu kwenda kumshuti Kambona instead wakakosea wakamshuti mtoto wake Kambona, mvulana ambaye alikuwa anafanana sana na Kambona.

It was a case of mistaken identity.
Hizi nadhani ni habari za MI5
No end to the bungling of our spies.
Ukiona jina la mtoto halijatajwa basi ujue ni habari ya uongo.

Amandla...
 
Back
Top Bottom