Lissu akanusha kuhutubia Bunge la Ulaya

Lissu akanusha kuhutubia Bunge la Ulaya

Mambo mengine msiwe mnajizungumzia tu kutokana na ushabeki husio na mantiki - hivi miaka yote hii hujawahi kusukia mabunge hayo yakitoa fulsa kwa wana harakati wa kawaida tu kuhutubia?

FYI Tundu Lissu is the internationally respected expert on human rights and the environment lawyer -aliwahi kufanya kazi at the World Resources Institute in Washington, DC. Kwa kifupi: Lissu ni mwana harakati wa siku nyingi na anafahamika sana kimataifa, nawashangaa sana wanao jaribu kumbeza beza na kujaribu kuonyesha kana kwamba Lissu hajui alifanyalo, yupo yupo tu kazi kulalama - dhana hizo hazina ukweli wowote zaidi ya propaganda za kitoto na ukosefu wa akili za ku-analyse mambo/matukio kiundani zaidi.

Niwakumbushe tena kwamba Lissu is a good orator na anajua sana kujieleza na kujenga hoja, kuna maseneta huko Merikani wanao support hoja na malalamiko ya Lissu mmoja wapo ni mwana mama anaye wakilisha jimbo la California na kibaya zaidi Ushindi wa Biden ndio unaweza kutuletea balaa zaidi Taifa letu ikiwa Lissu atafanya mbinu za kukutana na Biden kwa kupitia washauri wake wa karibu kama: makamu wa Biden Bi Kamala Harris, rafiki wa karibu wa Familia ya Biden Mr. Obama na Mkewe - sasa angalia kitu kingine, ni hivi: Rais Biden, Bi Kamala Harris, Barak Obama, Michille Obama hao wote walio tajwa hapo juu pamoja na Tundu Lissu ni wanasheria by Profession - wakale walisema birds of a feather flocks together hawatupani hata siku moja, kitu kingine ukichunguza utabaini list yote including seneta wa California wana asili ya Africa save Rais Joe Biden - sasa hii inaleta picha gani - ni wazi kwamba Lissu aki-pursue suala lake aggressively Taifa letu linaweza kuwa slapped with punitive sanction kama za Iran na Venezuela - USA akiwashawishi marafiki zake tunaweza kukosa pa kupumulia nawambieni.

Sasa nini maoni yangu - Viongozi wetu wajitahidi kumushauri Lissu kwamba malalamiko yake hasiya yapeleke mbali, arudi tu nyumbani atahakikishiwa usalama wake ili wakae meza moja ya maridhiano na Dk.Magufuli na washauri wake - ili wayamalize kiutu uzima, basi. Tukumbuke kwamba odds za Taifa letu kuwekewa kibano cha uchumi ni mkubwa sana therefore ni bora ku-nip in the bud suala la Lissu the soonest kuliko kuendeleza Political rhetoric na mipasho ya taarabu - unafiki wa kujipendekeza hauwezi kutufikisha popote kama Taifa. My opinion.
Yule kwa alivyo labda wamuahidi kuundwa tume huru na uchaguzi urudiwe tena kusiwe na makandokando hata chembe.He is typical aggressive man.Hawarudigi nyuma kirahisi rahisi watu wa hivyo.
 
Typical skewed trolls who can hardly see beyond their noses - so sad!

Nani kakwambia mimi ni member wa CHADEMA - nani? Akili nyingine bwana! Yaani MTU anatuletea thread ya kitoto halafu unashindwa kuitetea badala yake una offend watu ambao wana maoni tofauti na ya kwako.
Msamehe bure.Kiukweli anahitaji msamaha wako ingawa hajui kwamba amekukosea sana.
 
Back
Top Bottom