Lissu akanusha kuhutubia Bunge la Ulaya

Lissu akanusha kuhutubia Bunge la Ulaya

Crimea

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Posts
26,826
Reaction score
38,901
Aliyekuwa mgombea wa CHADEMA , aliepata 13% na baadae kuitisha maandamano ya kupinga matokeo hayo ambapo wafuasi wake walipuuza wito wake wa maandamano, na baadae akakimbilia Ubelgiji kwa kusema anatishiwa, amekanusha taarifa zilizosambaa kwamba atahutubia bunge la Umoja wa Ulaya,!

Amesema hayo akiwa anahojiwa na lugha ya kiswahili ya VOA ya Marekani.

My take:
Hii taarifa niliiona hadi kwenye page rasmi za CHADEMA mitandaoni. Inakuwaje wanaeneza huu uzushi kwa faida ya nani?
 
Kuna shida kubwa kwa wanahabari, TBC wakiona habari inawafurahisha hata kama sio kweli wanaishadadia na CHADEMA hivyohivyo.

Nimeamini kweli matatizo mengi yaliyopo niyawatanzania wote sio ya baadhi ya watu.
Itabidi tuwabadili raia ili nchi hii iendelee.
 
Aliyekuwa mgombea wa CHADEMA , aliepata 13% na baadae kuitisha maandamano ya kupinga matokeo hayo ambapo wafuasi wake walipuuza wito wake wa maandamano, na baadae akakimbilia Ubelgiji kwa kusema anatishiwa, amekanusha taarifa zilizosambaa kwamba atahutubia bunge la umoja wa Ulaya,!

Amesema hayo akiwa anahojiwa na lugha ya kiswahili ya VOA ya Marekani.

My take:
Hii taarifa niliiona hadi kwenye page rasmi za CHADEMA mitandaoni. Inakuwaje wanaeneza huu uzushi kwa faida ya nani?

Mimi nawashangaaga watu wanaoshindwaga kujua fake news/info. Sijui huwa ni uvivu au nini?

Fake news nyingi unaweza kujua ni fake either kwa kuitafakari mwenyewe na akili yako itakwambia tu hapo hapo kuwa hii ni fake kwa sababu hiyo news itakuwa haina mantiki. Haina mantiki yoyote Tundu Lissu kupewa nafasi hasa kwa wakati huu kuhutubia Bunge la Ulaya.

Au utaijua news ni fake ikiwa haijaambatana na source ya kuaminika. Kuna watu wananitumiaga link za sijui upuuzi gani, ukienda google hauoni chombo chochote cha habari kimeripoti hiyo taarifa.
 
Aliyekuwa mgombea wa CHADEMA , aliepata 13% na baadae kuitisha maandamano ya kupinga matokeo hayo ambapo wafuasi wake walipuuza wito wake wa maandamano, na baadae akakimbilia Ubelgiji kwa kusema anatishiwa, amekanusha taarifa zilizosambaa kwamba atahutubia bunge la umoja wa Ulaya,!

Amesema hayo akiwa anahojiwa na lugha ya kiswahili ya VOA ya Marekani.

My take:
Hii taarifa niliiona hadi kwenye page rasmi za CHADEMA mitandaoni. Inakuwaje wanaeneza huu uzushi kwa faida ya nani?
CHADEMA siku zote ni wazushi. Ukiangalia ratiba ya Bunge hilo na waliopangwa kuzungumza hakuna Lissu wala mtoto wa Lissu. Ulaya wamekwishampuuza
 
Tunamsubiri Robert Amsterdam naye kukanusha taarifa yake ya kufungua kesi ICC dhidi ya rais wetu na IGP wetu.

Yeye ndiye tutakayemburuza mahakamani kwa kuingilia uchaguzi wetu. Wanasheria wetu chini ya professa mbobezi wa sheria (Mh. Kabudi) wamejipanga barabara kumshughulikia kisheria mpuuzi huyu.
 
Aliyekuwa mgombea wa CHADEMA , aliepata 13% na baadae kuitisha maandamano ya kupinga matokeo hayo ambapo wafuasi wake walipuuza wito wake wa maandamano, na baadae akakimbilia Ubelgiji kwa kusema anatishiwa, amekanusha taarifa zilizosambaa kwamba atahutubia bunge la Umoja wa Ulaya,!

Amesema hayo akiwa anahojiwa na lugha ya kiswahili ya VOA ya Marekani.

My take:
Hii taarifa niliiona hadi kwenye page rasmi za CHADEMA mitandaoni. Inakuwaje wanaeneza huu uzushi kwa faida ya nani?
Aliyekuwa mgombea wa CHADEMA kwenye nafasi ya urais ambaye ushahidi unaonyesha alishinda kwa zaidi ya 53% lakini akaporwa ushindi huo kwa mtutu wa bunduki, mh Tundu Lissu, amekanusha taarifa zinazosambaa kuwa atahutubia Bunge la Umoja wa Ulaya.

Mh Tundu Lissu hivi karibuni alilazimika kuomba hifadhi ya kuishi nchini Ubelgiji baada ya kutishiwa maisha na wanaominika kama "rogue elements" ndani ya serekali ya awamu ya 5 ambayo imekubuhu kwa kuwafanyia vitendo vya kihalifu wale wote wanaoonekana kupingana nayo.

Amesema hayo akiwa anahojiwa kwa lugha ya kiswahili na VOA ya Marekani.

My take:
Mkakati wa Mh Tundu Lissu ni mkali sana katika kuhakikisha wahalifu waliojipa mamlaka ya kuongoza nchi hii kinyume cha ridhaa ya Watanzania wanaondolewa haraka sana kabla Tanzania haijawa Zimbabwe nyingine. Tumuunge mkono Tundu Lissu na mikakati yake kwa kushirkiana na wadau wakuu US & EU.
 
Mataga bana! mkisikia suala la vikwazo vya kiuchumi “Economic Sanctions” na “trade embargoes” mnakumbuka nchi ni yetu sote, sasa mlipokuwa mnadhulumu na kuvuruga uchaguzi hamkujua nchi ni yetu sote? Ngoja kwanza tuoneshane makali, TUTAELEWANA TU!
Ndoano haitemeki hio
Kwasababu vikwazo vya kiuchumi vitawaathiri CCM peke yao[emoji848]
 
Mataga bana! mkisikia suala la vikwazo vya kiuchumi “Economic Sanctions” na “trade embargoes” mnakumbuka nchi ni yetu sote, sasa mlipokuwa mnadhulumu na kuvuruga uchaguzi hamkujua nchi ni yetu sote? Ngoja kwanza tuoneshane makali, TUTAELEWANA TU!
Ndoano haitemeki hio
Nchi ni yetu sote, haiwezekani lipewe genge dogo la wahuni wasiokuwa hata na ofisi
 
Back
Top Bottom