Lissu aanza tena miujiza Ubelgiji

Lissu aanza tena miujiza Ubelgiji

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Posts
142,092
Reaction score
285,757
Ni Muujiza tena !

Mbunge wa Singida Mashariki , Mwanasheria Mkuu wa Chadema , Mnadhimu wa Kambi Rasmi ya Upinzani Bungeni na Rais wa TLS , Mh Tundu Lissu , amewashangaza tena Wapendwa wake BAADA YA KUANZA KUTEMBEA KWA KUJIKONGOJA katika wiki ya kwanza ya ngwe ya mwisho ya matibabu yake ya viungo nchi ubelgiji .

Chanzo - Nipashe

Onyo - Shetani hajawahi kumshinda Mungu hata mara moja .
 
Ni Muujiza tena !

Mbunge wa Singida Mashariki , Mwanasheria Mkuu wa Chadema , Mnadhimu wa Kambi Rasmi ya Upinzani Bungeni na Rais wa TLS , Mh Tundu Lissu , amewashangaza tena Wapendwa wake BAADA YA KUANZA KUTEMBEA KWA KUJIKONGOJA katika wiki ya kwanza ya ngwe ya mwisho ya matibabu yake ya viungo nchi ubelgiji .

Chanzo - Nipashe

Onyo - Shetani hajawahi kumshinda Mungu hata mara moja .
CC: stupid snipers of 38 bullets.. Amateurs..!!
 
Ni Muujiza tena !

Mbunge wa Singida Mashariki , Mwanasheria Mkuu wa Chadema , Mnadhimu wa Kambi Rasmi ya Upinzani Bungeni na Rais wa TLS , Mh Tundu Lissu , amewashangaza tena Wapendwa wake BAADA YA KUANZA KUTEMBEA KWA KUJIKONGOJA katika wiki ya kwanza ya ngwe ya mwisho ya matibabu yake ya viungo nchi ubelgiji .

Chanzo - Nipashe

Onyo - Shetani hajawahi kumshinda Mungu hata mara moja .
Anajikongoja?
 
Ni Muujiza tena !

Mbunge wa Singida Mashariki , Mwanasheria Mkuu wa Chadema , Mnadhimu wa Kambi Rasmi ya Upinzani Bungeni na Rais wa TLS , Mh Tundu Lissu , amewashangaza tena Wapendwa wake BAADA YA KUANZA KUTEMBEA KWA KUJIKONGOJA katika wiki ya kwanza ya ngwe ya mwisho ya matibabu yake ya viungo nchi ubelgiji .

Chanzo - Nipashe

Onyo - Shetani hajawahi kumshinda Mungu hata mara moja .
Vipi ametoa waraka tena wakumshambulia mwenye SACCOS??
 
Ni Muujiza tena !

Mbunge wa Singida Mashariki , Mwanasheria Mkuu wa Chadema , Mnadhimu wa Kambi Rasmi ya Upinzani Bungeni na Rais wa TLS , Mh Tundu Lissu , amewashangaza tena Wapendwa wake BAADA YA KUANZA KUTEMBEA KWA KUJIKONGOJA katika wiki ya kwanza ya ngwe ya mwisho ya matibabu yake ya viungo nchi ubelgiji .

Chanzo - Nipashe

Onyo - Shetani hajawahi kumshinda Mungu hata mara moja .
Mungu ni mwema!!

Ugua pole Lisu
 
Back
Top Bottom