Lipumba: Aomba haki itendeke, amtaka Seif apokee simu zake!

Lipumba: Aomba haki itendeke, amtaka Seif apokee simu zake!

Hatimae Prof Lipumba amekubali kunyoosha mikono juu na kutaka kufanya mazungumzo na Katibu mkuu wa chama hicho Maalim Seif, amemtaka Maalim Seif kupokea simu zake anazompigia ili ampe kazi na waweze kukijenga chama kwa pamoja!
Aidha Lipumba amekiri wazi kuwa chama hicho chenye makazi yake Buguruni kimekumbwa na ukata wa hali ya juu!
View attachment 440780
Huu ni mwendelezo wa sinema za Lipumba, anachohitaji ni ruzuku, baada ya janja yake ya kutaka kufungua akaunti kutibuliwa, akili zinaanza kumrudi baada ya kuisoma namba!!
It's very shameful for such country like Tanzania to have such Proff.
 
Kama huzijui siasa za Tanzania unaweza kumlaumu leo Lipumba akamsamehe Sefu.

Hawa ndugu wanacheza na akili zetu ninaimani kila mmoja anahamu ya kuwasiliana na mwenzie.

Sasa je wataanza vipi? hapo ndio panahitajika kuwajenga watu kisaikolojia kwanza Kabala ya kukutana kwao rasmi.

Ndio maana jana Sefu kasema yupo tayari kuyajadili na Lipumba, leo Lipumba anasema Sefu hapokie simu zake ili ampangie kazi.....lakini mwisho wa siku wote kwa pamoja wanalilia ruzuku iliyokatwa na msajili.

Hawa jamaa ninaimani kuna mawasiliano ya chini chini yanaendelea, ila wapo kutuandaa kisaikolojia kwanza kabla ya kumaliza bifu lao na hatimaye msajili aruhusu mrija wa ruzuku ndani ya chama.

Muda sio mrefu Lipumba na Sefu watakumbatiana, na vijana kama kawaida mtawashangilia.

"Usimwani mwanasiasa awe upinzani au chama tawala".......by Zitto.

Kama CUF wakimpokea Lipumba kwa hiari yao basi kitakuwa kimejiua Rasmi.Haiwezekani mtu awakimbie vitani halafu arudi wakati wa amani kudai Ukamanda.Yanayofanyika haya ni kwa sababu katumwa lakini kwa akili zake za kawaida asingejaribu kufanya hiki kituko.
 
Hivi aliye nyoosha mikono ni nani kati ya Seif na Lipumba?

Maana jana kaanza Seif kuaema yuko tayari kuongea na Lipumba!
 
Tangu awali kabisa Prof Amekuwa akitaka Maalim Seif wakutane lakin Maalim amekuwa akikaza ndio sababu Leo kaniambia kuwa Maalim asijidanganye wala asikubali kudanganywa na Mtu ajue kabisa Prof ni Mwenykt mpaka 2019 ikiwa atakuwa Hai

Lipumba hana ubavu wa kupambana na Maalim.Bila shaka ameisahau historia ya Maalim.Alichosahau Lipumba ni kwamba anapambana na CUF sio Maalim.Mwenzake keshamuwahi kiasi kwamba Baraza la Wadhamini wamempeleka Lipumba Mahakamani.
 
Sasa nyie mnashangaa nn
Agenda yenu ya kuwaita ccm mafisadi leo ipo wapi
Mnaona haya kutamka neno fisadi kwa sababu yupo kwenu fisadi nguli..
 
Kuna prof mmoja kakataa kuitwa prof kutokana na watu wa aina hii. Hao waganga wa maalim uliwajuaje? Au mlikuwa mkienda wote?
 
Hivi aliye nyoosha mikono ni nani kati ya Seif na Lipumba?

Maana jana kaanza Seif kuaema yuko tayari kuongea na Lipumba!
Lipumba kakiri wazi chama kina ukata wa pesa, hana hela za kuishi pale Buguruni!
Seif ana nyumba yake...
 
Daaah ccm si watu kabisa, mpaka sasa wamefaulu kutumia njaa ya mtu yule kuyimbisha cuf! Uzuri kwa sisi wazanzibari maalim anatosha sana.. Hizi zingine figisu tu
 
Hatimae Prof Lipumba amekubali kunyoosha mikono juu na kutaka kufanya mazungumzo na Katibu mkuu wa chama hicho Maalim Seif, amemtaka Maalim Seif kupokea simu zake anazompigia ili ampe kazi na waweze kukijenga chama kwa pamoja!
Aidha Lipumba amekiri wazi kuwa chama hicho chenye makazi yake Buguruni kimekumbwa na ukata wa hali ya juu!
View attachment 440780
Huu ni mwendelezo wa sinema za Lipumba, anachohitaji ni ruzuku, baada ya janja yake ya kutaka kufungua akaunti kutibuliwa, akili zinaanza kumrudi baada ya kuisoma namba!!
Hawezi kupokea Simu za PANDIKIZI,yeye na afanye kazi na Mutungi.
 
Katika mafundisho ya bwana Yesu imani yenu iwe NDIO AU SIYO
Kuna mtu kaja kawafundisha waumini kuvingine kabisa imani yenu iwe NDIYO NDIYO
Dr slaa kawafundisha lowasa ni fisadi papa
Kaja mwingine anawafundisha vijana wa chadema kivingine kabisa lowasa ni kamanda wetu ataleta katiba mpya,
Yesu ameacha mafundisho ukiona neno siyo sema hapo siyo..
 
Kama CUF wakimpokea Lipumba kwa hiari yao basi kitakuwa kimejiua Rasmi.Haiwezekani mtu awakimbie vitani halafu arudi wakati wa amani kudai Ukamanda.Yanayofanyika haya ni kwa sababu katumwa lakini kwa akili zake za kawaida asingejaribu kufanya hiki kituko.
Mkuu siasa zetu zinategemea upepo wa wakati husika, je miaka miwili nyuma ilitegemea Lowasa angekua ndio top pale Chadema.?

Basi jiandae kuona Sefu na Lipumba wakigongeana glasi, ni swala la mda tu.

Wengi tulisema awali kama ccm wapo upande wa Lipumba basi Sefu hawezi kushinda hata akienda UN.

Kama ccm wamefanikiwa kumdhulumu Sefu Urais Zanzibar ambao dunia nzima ilitoa lawama ndio iwe mgogoro wa chama.?

Lipumba anajua anachokifanya ndio maana anajiamini, Sefu ameshikwa Koro.dn ya ruzuku ndio maana mdogo mdogo anaomba po!

Kwa Siasa zetu chama tawala ndio mwamuzi wa kila kitu kuhusu nchi yetu, ndio ni vigumu katiba ya nchi na katiba ya ccm.!
 
Katika mafundisho ya bwana Yesu imani yenu iwe NDIO AU SIYO
Kuna mtu kaja kawafundisha waumini kuvingine kabisa imani yenu iwe NDIYO NDIYO
Dr slaa kawafundisha lowasa ni fisadi papa
Kaja mwingine anawafundisha vijana wa chadema kivingine kabisa lowasa ni kamanda wetu ataleta katiba mpya,
Yesu ameacha mafundisho ukiona neno siyo sema hapo siyo..

Dr.Slaa?.Tafadhali sana usimtaje huyu jamaa.unaijua historia yake kiundani?
 
hivi huyu bado analala pale ofisini kwake buguruni?
 
hata chadema viongozi wake karibu wote awana haya
List of shame
Lowasa wamemtukana sana bila haya ccm wenyewe wamekaa kimya,leo hao hao chadema wanampaka rangi lowasa kila kona ya mtaa kama si laana ni nini,na wafuhasi wamekuwa kama mazezeta hakuna anae hoji huo usafi wa lowassa,ukiwa kijana ndani ya chama cha chadema utakuwa umelishwa limbwata na viongozi wa juu...
utakuwa wa lumumba wewe
 
Mkuu siasa zetu zinategemea upepo wa wakati husika, je miaka miwili nyuma ilitegemea Lowasa angekua ndio top pale Chadema.?

Basi jiandae kuona Sefu na Lipumba wakigongeana glasi, ni swala la mda tu.

Wengi tulisema awali kama ccm wapo upande wa Lipumba basi Sefu hawezi kushinda hata akienda UN.

Kama ccm wamefanikiwa kumdhulumu Sefu Urais Zanzibar ambao dunia nzima ilitoa lawama ndio iwe mgogoro wa chama.?

Lipumba anajua anachokifanya ndio maana anajiamini, Sefu ameshikwa Koro.dn ya ruzuku ndio maana mdogo mdogo anaomba po!

Kwa Siasa zetu chama tawala ndio mwamuzi wa kila kitu kuhusu nchi yetu, ndio ni vigumu katiba ya nchi na katiba ya ccm.!

Binafsi nawaamini CUF kuliko chama chochote cha upinzani Tanzania.Wana misimamo isiyoyumba.Swala la ruzuku sio tija sana kwao maana wameshawahi kuishi bila ruzuku kipindi cha nyuma na walipoingia kwenye uchaguzi walifanya vizuri zaidi.Nitakuwa wa mwisho kuamini kwamba CUF watamkubali Lipumba kwa hiari labda walazimishwe na Mahakama.
 
Katika mafundisho ya bwana Yesu imani yenu iwe NDIO AU SIYO
Kuna mtu kaja kawafundisha waumini kuvingine kabisa imani yenu iwe NDIYO NDIYO
Dr slaa kawafundisha lowasa ni fisadi papa
Kaja mwingine anawafundisha vijana wa chadema kivingine kabisa lowasa ni kamanda wetu ataleta katiba mpya,
Yesu ameacha mafundisho ukiona neno siyo sema hapo siyo..
Acha kubaka wewe kiumbe, hapa hatujadili mambo ya Lowassa wala Dr Slaa au ya Yesu!
 
Na Maalim kakaza kwa sababu ya jinsi yeye Lipumba alivyofanya wakati ule wa uchaguzi, kama asingesusia wakati ule leo yangekuwa yakizungumzwa mengine!
Btw kwani huo uenyekiti uchwara utamsaidia nini zaidi ya chama kuendelea kugawanyika? Huo ukata unamfanya aombe huruma kwa Seif ili wapate ruzuku, ambayo ndio huwa anaitegemea!
Seif hana ukata...

Seif kaitisha Press conference Jana Kulia Ukata Leo Mfurukutwa Uchwara unakanusha hata alichosema Mwenyewe Jana!
 
Inabidi uwe na moyo wa chuma ili uwe mfuasi wa Lipumba, kwangu naona ni msaliti zaidi ya yuda iskariote, amewahi kukiri kuisaidia sisiem enzi za jk, then ameutosa ukawa ukiwa katikati ya mapambano...... Inabidi uwe na phd ya uzwazwa ili umshabikie huyo jamaa
 
Jifunze kuongea kama bwana yesu,aliongea na viziwi kwa mifano bila hivyo awawezi kukuelewa kabisa..
 
Back
Top Bottom