Lipumba aachwa kwenye mataa CUF


J

Jafar

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
1,138
Likes
12
Points
0
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2006
1,138 12 0
Habari zilizotufikia ni kwamba "dream team" a CUF iko bize kupanga nani ataingia kwenye baraza la mawaziri la serikali ya umoja wa kitaifa. Wakati maalimu Seif tayari ni Makamu wa Kwanza wa Rais, tayari Juma Duni, Ismail Jusso n.k. wamehakikishiwa kuingia kwenye baraza hilo la mawaziri.

Ndugu yetu mnyamwezi Prof. Ibra Lipumba ameeachwa kwenye mataa baada ya mgombea mwenza wake kukimb ilia zenji ambako kuna maslahi zaidi. Sasa hivi anashindwa kusema lolote maana ofisini yuko peke yake "top cream" yote iko zenji kugawana.

Pole Ibra kwa uvumilivu. Ili uondoe upweke nenda kumsalimia JK akitwishwa kura za kuchakachua leo jioni.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,349
Likes
430
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,349 430 180
Awe mpole,
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,510
Likes
7,295
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,510 7,295 280
yeye alkuwa hajui kuwa hicho chama kilikuwa kwa maslahi ya wajenji tu,
 
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
698
Likes
118
Points
60
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
698 118 60
Yeye atasimamia ruzuku ya CUF ambayo si haba, hivyo hawezi kuachwa kwenye mataa
 
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,072
Likes
7
Points
135
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,072 7 135
mbona humpi pole slaa alieachia mbachao kwa msala upitao? alidanganywa kuwa yeye ni chaguo la mungu awe rais wetu hivyo aachie ubunge na urais angeupata bila tatizo kwani hata nyumba za ibada zitafungwa siku ya jumapili lakini cha kushangaza hata hao waumini wenyewe hawakujitokeza kupiga kura siku ya jumapiki!!


masikini slaa sasa hatima yake sasa itategemea uteuzi wa nafasi maalum kupitia kapu la chadema!!! pole daktari wetu wa cement 5000!!!!!!
 
M

Mbalinga

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
1,469
Likes
599
Points
280
M

Mbalinga

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
1,469 599 280
Jamani mna maana 'mlima kilimanjaro'? sasa umekuwa tambarare. Kazi kweli kweli. Huku bara hakuna dili tena mpaka 2015.
 
Z

Zahor Salim

Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
29
Likes
1
Points
13
Z

Zahor Salim

Member
Joined Sep 1, 2010
29 1 13
Habari zilizotufikia ni kwamba "dream team" a CUF iko bize kupanga nani ataingia kwenye baraza la mawaziri la serikali ya umoja wa kitaifa. Wakati maalimu Seif tayari ni Makamu wa Kwanza wa Rais, tayari Juma Duni, Ismail Jusso n.k. wamehakikishiwa kuingia kwenye baraza hilo la mawaziri.

Ndugu yetu mnyamwezi Prof. Ibra Lipumba ameeachwa kwenye mataa baada ya mgombea mwenza wake kukimb ilia zenji ambako kuna maslahi zaidi. Sasa hivi anashindwa kusema lolote maana ofisini yuko peke yake "top cream" yote iko zenji kugawana.

Pole Ibra kwa uvumilivu. Ili uondoe upweke nenda kumsalimia JK akitwishwa kura za kuchakachua leo jioni.
Ana msubiri dr slaa amchague waziri mkuu
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
19
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 19 135
habari zilizotufikia ni kwamba "dream team" a cuf iko bize kupanga nani ataingia kwenye baraza la mawaziri la serikali ya umoja wa kitaifa. Wakati maalimu seif tayari ni makamu wa kwanza wa rais, tayari juma duni, ismail jusso n.k. Wamehakikishiwa kuingia kwenye baraza hilo la mawaziri.

Ndugu yetu mnyamwezi prof. Ibra lipumba ameeachwa kwenye mataa baada ya mgombea mwenza wake kukimb ilia zenji ambako kuna maslahi zaidi. Sasa hivi anashindwa kusema lolote maana ofisini yuko peke yake "top cream" yote iko zenji kugawana.

Pole ibra kwa uvumilivu. Ili uondoe upweke nenda kumsalimia jk akitwishwa kura za kuchakachua leo jioni.
kama inaruhusiwa kwa mgombea urais kupewa kiti maalum ni ngependa sana kumuona lipumba mjengoni akishusha vitu...cuf wangeliangalia hilo
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,510
Likes
7,295
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,510 7,295 280
aende Chadema , chama cha uhakika
 
V

Vakwavwe

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2009
Messages
507
Likes
1
Points
35
V

Vakwavwe

JF-Expert Member
Joined May 16, 2009
507 1 35
mbona humpi pole slaa alieachia mbachao kwa msala upitao? alidanganywa kuwa yeye ni chaguo la mungu awe rais wetu hivyo aachie ubunge na urais angeupata bila tatizo kwani hata nyumba za ibada zitafungwa siku ya jumapili lakini cha kushangaza hata hao waumini wenyewe hawakujitokeza kupiga kura siku ya jumapiki!!


masikini slaa sasa hatima yake sasa itategemea uteuzi wa nafasi maalum kupitia kapu la chadema!!! pole daktari wetu wa cement 5000!!!!!!
Slaa ni pHD holder siyo kama JK wenu.
anajua anachokifanya, jk hawezi kufanya maamuzi mpaka kinana/makamba/rost tam aseme.
by the way ana mambo mengi ya kufanya,la kwanza kurudisha ushindi wake ulioporwa. u think its impossible!!!!!!!!!!

 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
76
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 76 145
Yeye hakujua kuwa kwenye Uisilamu kuna Matabaka? Wao wa visiwani ni bora zaidi sisi wa bara
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
26,394
Likes
28,388
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
26,394 28,388 280
mbona humpi pole slaa alieachia mbachao kwa msala upitao? alidanganywa kuwa yeye ni chaguo la mungu awe rais wetu hivyo aachie ubunge na urais angeupata bila tatizo kwani hata nyumba za ibada zitafungwa siku ya jumapili lakini cha kushangaza hata hao waumini wenyewe hawakujitokeza kupiga kura siku ya jumapiki!!


masikini slaa sasa hatima yake sasa itategemea uteuzi wa nafasi maalum kupitia kapu la chadema!!! pole daktari wetu wa cement 5000!!!!!!
Wewe huna habari kuwa hata ukifanywa utafiti sasa hivi na taasisi huru kuwa ni kiongozi gani anaongoza kwa kuheshimiwa Tanzania kwa sasa kuwa jina la Slaa ndilo litatokea?
Slaa ndio Rais wa wananchi na JK ni Rais wa NEC.
 
Nyahende Thomas

Nyahende Thomas

Verified User
Joined
Nov 5, 2010
Messages
212
Likes
2
Points
35
Nyahende Thomas

Nyahende Thomas

Verified User
Joined Nov 5, 2010
212 2 35
mbona humpi pole slaa alieachia mbachao kwa msala upitao? alidanganywa kuwa yeye ni chaguo la mungu awe rais wetu hivyo aachie ubunge na urais angeupata bila tatizo kwani hata nyumba za ibada zitafungwa siku ya jumapili lakini cha kushangaza hata hao waumini wenyewe hawakujitokeza kupiga kura siku ya jumapiki!!


masikini slaa sasa hatima yake sasa itategemea uteuzi wa nafasi maalum kupitia kapu la chadema!!! pole daktari wetu wa cement 5000!!!!!!
Watu wenye mawazo kama yako wakiendelea kuongezeka nchini, ama kwa hakika nchi hii itaendeea kuwa maskini wa kutupwa.
watu mmejawa na chuki na husda za ajabu ajabu.
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,273
Likes
1,978
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,273 1,978 280
Slaa ni pHD holder siyo kama JK wenu.
anajua anachokifanya, jk hawezi kufanya maamuzi mpaka kinana/makamba/rost tam aseme.
by the way ana mambo mengi ya kufanya,la kwanza kurudisha ushindi wake ulioporwa. u think its impossible!!!!!!!!!!

hapo kwenye nyekundu hicho kisomo kilikuwa ni cha kuhudumia kanisa TU!! .. uraini bado kilaza! TU hana elimu dunia. hata form 6 leaver ni msomi kushinda yeye
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
14,103
Likes
6,709
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
14,103 6,709 280
mbona humpi pole slaa alieachia mbachao kwa msala upitao? alidanganywa kuwa yeye ni chaguo la mungu awe rais wetu hivyo aachie ubunge na urais angeupata bila tatizo kwani hata nyumba za ibada zitafungwa siku ya jumapili lakini cha kushangaza hata hao waumini wenyewe hawakujitokeza kupiga kura siku ya jumapiki!!


masikini slaa sasa hatima yake sasa itategemea uteuzi wa nafasi maalum kupitia kapu la chadema!!! pole daktari wetu wa cement 5000!!!!!!
Na wewe tutolee upupu wako hapa , aliyetangazwa kuwa ni chaguo la mungu ni huyom mgonjwa wenu wa kifafa, na huyo ndiye wa kupewa pole kwani wiki hii kaanguka na kuzirai kwa muda mrefu zaidi kuliko kawida yake. Dr yupo makini na anastahili kupongezwa kwa kukiinua chama chake kupata wabunge wengi tofauti na huyo KIFA ULONGO aliyekiporomosha chama chake cha mafisadi kukosa zaidi ya majimbo 50.Na kwa taarifa yako huyo JK alikuwa anaanguka mara 1 kwa mwezi, hivi sasa kila wiki lazima azimike. Damu ya wabongo aliowadhulumu haki ya kupata kiongozi bora itamdhuru sana.
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
225
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 225 160
Wacheni kuitafuta jehannamu kwa nguvu ,yaani mnasema uwongo hivi hivi, sasa mlitaka hawa watu wagandane kama haluwa ? Uchaguzi umekwisha ,tunajua Kikwete kawaacha mliokuwa mkimtarajia kwa masafa hata hamjui amepitia njia gani ?
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,247
Likes
781
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,247 781 280
jamani mlima kilimanajaro umepukutika gafla!!!


astagfillulah!
 
F

Firdous

Member
Joined
Apr 27, 2009
Messages
42
Likes
0
Points
0
F

Firdous

Member
Joined Apr 27, 2009
42 0 0
patamu hapo!!!

Hivi ukiwa na elimu kubwa ya DINI ya KIKIRISTO ndio unaambiwa una PHD, ina maana Dr Slaa ni sawa na Sheikh KUNDECHA, maana wote wanaeleimu sawa za dini , ila labda kwa vile ukiwa na elimu ya dini ya kikirsto unaitwa DR na ukiwa na elimu kubwa ya dini ya kiislamu utaitwa sheigh ama Ulamaaa.

 
M

mzeewadriver

Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
93
Likes
0
Points
13
M

mzeewadriver

Member
Joined Jan 7, 2008
93 0 13
mbona humpi pole slaa alieachia mbachao kwa msala upitao? alidanganywa kuwa yeye ni chaguo la mungu awe rais wetu hivyo aachie ubunge na urais angeupata bila tatizo kwani hata nyumba za ibada zitafungwa siku ya jumapili lakini cha kushangaza hata hao waumini wenyewe hawakujitokeza kupiga kura siku ya jumapiki!!


masikini slaa sasa hatima yake sasa itategemea uteuzi wa nafasi maalum kupitia kapu la chadema!!! pole daktari wetu wa cement 5000!!!!!!
Mmh jamani sasa mbona heshima inapungua kwa waliokuwa wagombea wetu wa urais? kama wewe ni mtz kama angeshinda angekuwa rais wako sasa si vizuri kuleta kejeli za namna hiyo.
 

Forum statistics

Threads 1,205,735
Members 458,072
Posts 28,204,402