Lipi ni jiji zuri kati ya Arusha na Mbeya

Lipi ni jiji zuri kati ya Arusha na Mbeya

scott dav

Member
Joined
Dec 20, 2018
Posts
76
Reaction score
62
Lipi jiji zuri kati ya Arusha na Mbeya kwa kimazingira hari ya hewa majengo mji uliopangiliwa zuri na pia kibiashara upi unavutia kwa uwekezaji na upi unao kuwa kwa kasi zaidi wajuzi wa mambo mtujuze
unaruhusia kuweka picha pia upi una usafiri mzuri wa uma kwa mfano daradara

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Lipi jiji zuri kati ya Arusha na Mbeya kwa kimazingira hari ya hewa majengo mji uliopangiliwa zuri na pia kibiashara upi unavutia kwa uwekezaji na upi unao kuwa kwa kasi zaidi wajuzi wa mambo mtujuze
unaruhusia kuweka picha pia upi una usafiri mzuri wa uma kwa mfano daradara

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa kila kitu,...Arusha iko juu
....speaking from my experience

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Lipi jiji zuri kati ya Arusha na Mbeya kwa kimazingira hari ya hewa majengo mji uliopangiliwa zuri na pia kibiashara upi unavutia kwa uwekezaji na upi unao kuwa kwa kasi zaidi wajuzi wa mambo mtujuze
unaruhusia kuweka picha pia upi una usafiri mzuri wa uma kwa mfano daradara

Sent using Jamii Forums mobile app
Mimi niliwah kukaa mbeya kidogo na pia nimekaa Arusha nimekaa kidogo.
Kwa Mimi binafsi nilipapenda na nilienjoy mbeya kuliko Arusha.
Arusha ni padogo sana yaani pamebana sana na miundombinu ni mibovu sana hasa ya barabara kiasi kwamba haina hata raha kumiliki gari binafsi.
Kingine ambacho nimekipenda mbeya ni ukarimu na discpline ya wenyeji wa kule ukilinganisha na watu wa Arusha ambao wana ukabila na dharau ambayo inafanya pawe pagumu kwa mgeni kuanzisha biashara na kufanikiwa kirahisi.
Yaani hata kwenye mambo ya ajira kama si mtu wa kaskazini basi utachukiwa sana na kufanyiwa figisu ili mradi uichukie kazi yako.
Kiufupi Arusha ni pazuri kwa ajili ya kwenda kufanya matumizi tu na starehe kutokana na mahotel na sehem zingine za bata.
Ni hayo tu machache niliyoyaona

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pote huko michosho tuu....Arusha kuna mzunguko wa Pesa tofaut na Mbeya...
Arusha ukiipatia deal iko poa mno kuishi,..ila kwa mission town ni ngumu mno kuishi coz mzunguko wa hela ndogo ndogo ni mdogo mno ila life liko juu kimtindo unlike Mbeya life liko chini japo money circulation ni low

Sent using Jamii Forums mobile app
 
This is what thrilled my realization that brandishing
before a conflux of personage to give a peroration
coda,needs a stupefacient effort. Consequently,th
ose who have a dexterity to do it,must be given a
sanctioned acknowledgementora because it isn't a
mere devoir
...sijui umeandika nini mkuu,..na sijui kama umesaidia chochote kwenye Tanzania ya viwanda na kimalkia chako tough

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mimi niliwah kukaa mbeya kidogo na pia nimekaa Arusha nimekaa kidogo.
Kwa Mimi binafsi nilipapenda na nilienjoy mbeya kuliko Arusha.
Arusha ni padogo sana yaani pamebana sana na miundombinu ni mibovu sana hasa ya barabara kiasi kwamba haina hata raha kumiliki gari binafsi.
Kingine ambacho nimekipenda mbeya ni ukarimu na discpline ya wenyeji wa kule ukilinganisha na watu wa Arusha ambao wana ukabila na dharau ambayo inafanya pawe pagumu kwa mgeni kuanzisha biashara na kufanikiwa kirahisi.
Yaani hata kwenye mambo ya ajira kama si mtu wa kaskazini basi utachukiwa sana na kufanyiwa figisu ili mradi uichukie kazi yako.
Kiufupi Arusha ni pazuri kwa ajili ya kwenda kufanya matumizi tu na starehe kutokana na mahotel na sehem zingine za bata.
Ni hayo tu machache niliyoyaona

Sent using Jamii Forums mobile app
Utakuwa unazungumzia arusha ya 90

Sent using Jamii Forums mobile app
 
This is what thrilled my realization that brandishing
before a conflux of personage to give a peroration
coda, needs a stupefacient effort.

Consequently, th ose who have a dexterity to do it,must be given a sanctioned acknowledgementora because it isn't a mere devoir
Naona uko kwenye ulimwengu wa Roho, Unanena kwa lugha. Ukirejea kwenye ulimwengu WA mwili, tujulishe.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Lipi jiji zuri kati ya Arusha na Mbeya kwa kimazingira hari ya hewa majengo mji uliopangiliwa zuri na pia kibiashara upi unavutia kwa uwekezaji na upi unao kuwa kwa kasi zaidi wajuzi wa mambo mtujuze
unaruhusia kuweka picha pia upi una usafiri mzuri wa uma kwa mfano daradara

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwampangilio wa mji kote kuko vibaya ila kwa uzuri wa mji Arusha ina muonekano mzuri kwasababi ya Mahotel na maifisi ya taasisi
Miundo mbinu kote ipo hovyo Nafuu wanayo Arusha kidogo Four ways Njia ya Moshi to Nairobi ndiyo inawapacredit
Mzunguko wa hela hutegema shughuli za kiuchumi.Mbeya n mji wa wakulima zaidi lkn Arusha n utalii sana so mzunguko wa kwa mtazamo wangu mm unalingana tu ila maisha n mazuri ukiwa Mbeya Kuliko Arusha na watu n wakarimu mbeya

Kote n miji yenye mvua na baridi sana
 
This is what thrilled my realization that brandishing
before a conflux of personage to give a peroration
coda, needs a stupefacient effort.

Consequently, th ose who have a dexterity to do it,must be given a sanctioned acknowledgementora because it isn't a mere devoir
Duh! Hiki ni kiingeleza au kizungu? Labda Nyani Ngabu aje afafanue.
 
Back
Top Bottom