Lini wataachia internet tupige mishe mitandao ya jamii?

Sijaona sababu ya kufungia internet au Kuna tatizo, maana kwani mbona watu wanawasiliana na taarifa zinafika.
Au Kuna chenchi wameacha kwa wananchi au Kuna nini?
Imefungiwa kwa maslai ya Uma au Kuna tatizo?
Upo kwenye mikono salama, mitandao inahatarisha afya za watz
 
Utakula ulikopeleka mboga...
 
Upo kwenye mikono salama, mitandao inahatarisha afya za watz
Sasa hakuna namna nyingine mpaka wafunge au Kuna tatizo, watu wanapata hasara mamillioni na billion Tena wanalipa Kodi wanategemea hiyo mitandao halafu unatoa statement ya kirahisi hivyo itakua haujui kuhusu teknologia
 
Sasa hakuna namna nyingine mpaka wafunge au Kuna tatizo, watu wanapata hasara mamillioni na billion Tena wanalipa Kodi wanategemea hiyo mitandao halafu unatoa statement ya kirahisi hivyo itakua haujui kuhusu teknologia
Hizo hasara zenu hazina impact kwa tabaka tawala, poleni sana
 
November 2025!

Kodi haina vyama!

Everyday is Saturday............................... 😎
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…