Linganisha Picha Hizi: JK Nyerere vs. JM Kikwete

Linganisha Picha Hizi: JK Nyerere vs. JM Kikwete

Nsololi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2007
Posts
298
Reaction score
81
Tafadhali linganisheni picha hizi hapa zikimuonesha JK Nyerere na JM Kikwete na kisha tathmini mwenyewe
 

Attachments

Moja inaonyesha uongozi wa mifano na vitendo -- na wa pili unaonyesha utawala wa starehe na usanii!
 
The difference is clear! Mmoja alikuwa serious na wa pili ni Ze Comedy Original!
 
Mwalimu aliongoza watu kwa vitendo, kwa kuhimiza kazi. Jamaa yeye anahimiza michezo na ngoma hata kipya
 
duh huyu mchizi kwete bonge la msaniii na nyerere bonge la serious worker
jk was the leader bt jm is only the manager:
 
majungu tu hakuna jipya hapa.....huyo mnayemsifia alifikisha nchi wapi? acheni ushabiki.....uozo mwingi...rushwa, sera za uwongo nk vilitokea kwake......
mix with yours
 
Nyerere alikuwa kiongozi jasiri na shupavu asiyeogopa kusema.
 
Unajua hata baba wa familia msanii ni rahisi watoto kujua aha, baba pale alikuwa anazuga tu, na aliyemakini siku zote watajua, pale baba kweli alikuwa amekasirika. Inabidi tujirekebishe. Hahaha, J. Kikwete na Tanzania yetu. Haya bwana. Wengine wanasema hivi na wengine vile, basi ilimradi maisha tu yanasonga mbele. Lakini ukweli ni kwamba tuwe serious inapotokea kuwajibika katika masuala ya msingi. Picha hii, inanikumbusha mengi ambayo mwaka huu na uliopita nilishuhudia misemo na matendo ya kisanii kutoka kwa J. Kikwete. Hiyo ndiyo tofauti siku zote.
 
Tafadhali linganisheni picha hizi hapa zikimuonesha JK Nyerere na JM Kikwete na kisha tathmini mwenyewe

haaa haaa........lakini labda umri una matter pia, Nyerere alikuwa bado 'yanki', wakati JK sasa ni 'mzee'
 
majungu tu hakuna jipya hapa.....huyo mnayemsifia alifikisha nchi wapi? acheni ushabiki.....uozo mwingi...rushwa, sera za uwongo nk vilitokea kwake......
mix with yours

Waliokulia katika raha on expense of others utawajua tuu. Mkuu this time ni wakati wa ukambozi tu.
Mix mwenyewe utakua outcome.
 
Waliokulia katika raha on expense of others utawajua tuu. Mkuu this time ni wakati wa ukambozi tu.
Mix mwenyewe utakua outcome.
huku MS aka JEYKEY hatokei........ameng'ang'ana kwenye yale mathread yake ya kiK*** tu kule!!
 
duh huyu mchizi kwete bonge la msaniii na nyerere bonge la serious worker
jk was the leader bt jm is only the manager:

Mungu ailaze roho yake mahali pema peponi. Anastahili kuitwa Baba au Mwenye heri.
 
KWELI WANALINGANA.....kama ni miti wote wamepanda......kama ni kushirikiana wote wameshirikiana........! ibeg to say.......GOOD COMPARISON...!
 
mmoja legelege, mmoja shupavu
mmoja mkali, mwingine laini laini
mmoja laiishi kwa namna alivyo hubiri , mwingine anaishi kisanii
 
moja ya mwanamuziki wa reggae (nyerere)
nyingine ya mwanamuziki wa taarabu & segere( kikwete)
 
Waliokulia katika raha on expense of others utawajua tuu. Mkuu this time ni wakati wa ukambozi tu.
Mix mwenyewe utakua outcome.

Sijakulia katika raha ....acha kugesi mambo! mimi ndivyo nionavyo hakuna jipya hapo....na nitasimami hilo bila kubadilika kwani ndio ninachoamini.....ushabiki utawaumiza sana...kwa kukusaidia tu usidhani kukulia kwenye umaskini maana yake ni kuweza kuwa na fikra za kikombozi ...viongozi wengi mafisadi wala hawajatokea familia za kitajiri..waliofilisi mashirika ya umma baada ya uhuru ni wazi hawakutoka katika familia matajiri....
Ukombozi si suala la chama au kundi fulani....usihodhi dhana ya ukombozi...ukombozi ni wetu sote wenye nia njema na nchi hii acheni kufikiria kuwa ukombozi ni kazi ya kundi fulani tu sikweli hata mimi ni part ya ukombozi...hakuna anayemiliki ukombozi
mix with yours
 
RIP mwalimu Nyerere daima nitakukumbuka mwaka 1998 pale Mwitongo nikiwa bado kijana nilikutembela na tukashiriki shughuli za kilimo pamoja kwenye shamba lako japo afya yako ilikuwa imeanza kudhoofika lakini ulinihimiza nifanye kazi kwa bidii kwani kazi ndo msingi wa haki, mbele ya mungu wangu nikikumbuka maneno hayo machozi yananitoka hasa kwa usanii unaoendelea hapa tanzania kwa wakati huu, mwalimu nyerere ulale kwa amani, uliowakataa hapo awali leo ndo viongozi wetu, pumzika mwalimu.
 
Back
Top Bottom