Linapotokea jambo usilotegemea

Linapotokea jambo usilotegemea

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Posts
11,897
Reaction score
6,933
402270_10150713025104852_704259851_12374217_1933303717_n.jpg


Jambo hili lilikupata huko mwituni utachukua hatua gani?
 
Simba hawana noma sana wewe funga vioo tulia, wangekua Tembo inabidi usali sala ya mwisho.
 
hapo waliomo humo ndani nahisi wamejisaidia....
 
Natembelea ringi mdogomdogo mpaka eneo la usalama kama camping area ndio nibadili Tyre. Uzuri wapo kwa nyuma hivyo sinto mgonga hata mmooja. Hao jamaa huwa watulivu sana hawana fujo wala hasira za kijinga.
 
hapo nanihi inagonga kufuli na kurudi...tukio la kutisha hilo.. kifo nje nje na hakuna msaada. lakini hapo hao waliochukua hii picha watawapa msaada kama simba wakilianzisha zaidi ya hapo
 
402270_10150713025104852_704259851_12374217_1933303717_n.jpg


Simba wote madume hapo, wanatest uimara mchuma, kama kucha hazizami wanaendelea na safari yao, sisitaki mbichi hizi
 
dhu! nafikiri nitabaki nikitetemeka tu

Mbona husemi hali ya nguo zako za ndani wakati huo ukitetemeka? Japo sijui USHUJAA wako, haja ndogo (kwa wengine hata kubwa) ghafla hujitokeza kubana katika matukio kama haya (hii sio sinema-ni kweli).....
 
Na wazungu walivyo waoga pale hakukushikika ndani ya mutukaa.
 
hapo nanihi inagonga kufuli na kurudi...tukio la kutisha hilo.. kifo nje nje na hakuna msaada. lakini hapo hao waliochukua hii picha watawapa msaada kama simba wakilianzisha zaidi ya hapo

yeeeah hii nimeipenda..! lakini kama uko peke yako..! asee hapo ni kutembea na ringi tu..! mwanzo mwisho..! hashuki kiumbe hapo..! yani ni moto wa kufa mtu hata kama ichomoke ntatembea na tairi moja tu..! kudadadadeki
 
bahati mbaya simba wenyewe madume, hayo ni majinga kwa njaa yanakula hadi matoto yao sembuse ze mzunguz.
 
Back
Top Bottom