Leteni shoka tumalizie

Leteni shoka tumalizie

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Posts
375,428
Reaction score
869,855
1429532277884.jpg1429532277884.jpg1429532277884.jpg
 
Tunajenga nyumba moja, hatuna sababu ya kunyang'anyana fito-JK
 
Tena shoka kubwa sana panga moja tu kila mtu kivyakwe
 
Haina haja Mpwa ya Shoka tayari hao wanadondoka wala haina haja ya kutumia nguvu
 
Itakua ngumu kuiweka chin chama kubwa!!!dare dreaming
 
Namkubali EL kwa kitu kimoja tu sio mwoga wa kuchukua maamuzi na haiba yake inabeba mamlaka na sauti yake ina nguvu, mimi ni CHADEMA

Asante sana kwa kuliona hilo mkuu...haya tuungane kumpa kura October!!
 
itachukua muda ila itameguka kidogo kidogo....
 
Mimi sisiem mshana Jr na rais wangu ni EL hahahahh wewe je?
Mimi umenifurahisha hapo penye rais wako.
Napenda sana wewe kwani kwa sasa huna rAiS
mpaka hapo mwezi wa kumi.
lakini je kiongozi wako napii analielewa hilo?
 
Mkuu mshana jr,mbona kama sehemu moja ilishakatika
na aliyeanguka kaishazikwa? nadhani sehemu iliyobaki ni ya kuvuta kwa mkono wala
haihitaji shoka.
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom