Viol
JF-Expert Member
- Dec 15, 2009
- 25,419
- 18,373
Eti jamaa kaingia bar na mkwara...
JAMAA:Lete bia moja na kila mmoja bia yake, maana nikinywa nataka kila m2 awe anakunywa..
WATU😀Uuuh..muhudumu akaleta
JAMAA:Lete mchemsho hapa na kila mmoja mpe mchemsho maana mm nikila nataka kila m2 awe anakula..
WATU:eèeh..makofi jaman..muhudumu akaleta...
JAMAA:Lete bili yangu na kila mmoja bili yake, maana wakat nalipa nataka nimuone kila mtu analipa..!
JAMAA:Lete bia moja na kila mmoja bia yake, maana nikinywa nataka kila m2 awe anakunywa..
WATU😀Uuuh..muhudumu akaleta
JAMAA:Lete mchemsho hapa na kila mmoja mpe mchemsho maana mm nikila nataka kila m2 awe anakula..
WATU:eèeh..makofi jaman..muhudumu akaleta...
JAMAA:Lete bili yangu na kila mmoja bili yake, maana wakat nalipa nataka nimuone kila mtu analipa..!