Leseni za dhahabu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leseni za dhahabu

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by dalbega, Aug 15, 2012.

  1. d

    dalbega Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Hi wanaJF.

    Nina leseni mbili za uchimbaji mdogo (primary mining licence) kwa ajili kuchimba dhahabu Magambazi wilaya ya Handeni, kwenye eneo la hekta 10. Kama kuna mtu ana interest tuwasiliane ili tuingie ubia. KARIBUNI
     
  2. cerengeti

    cerengeti JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,522
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
  3. b

    bigjeff Senior Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 105
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
Loading...