LEO umesali WAPI? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LEO umesali WAPI?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by VUTA-NKUVUTE, Oct 7, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,868
    Likes Received: 6,566
    Trophy Points: 280
    Misa ya saa ngapi na ya ngapi? Padre/Mchungaji/Askofu/Mtume na Nabii amefundisha kuhusu nini?
     
  2. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 24,129
    Likes Received: 4,994
    Trophy Points: 280
    Napita jamani.
     
  3. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,868
    Likes Received: 6,566
    Trophy Points: 280
    Unaelekea wapi? Uko na nani?
     
  4. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    napenda kweli ila niliko hakuna makanisa sana yani yako mbali kinoma na wengi hawaamini mungu so tabu kweli so nasali peke yangu ndani siku zote
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 26,816
    Likes Received: 10,106
    Trophy Points: 280
    Nilisali Mabibo na Mchg alihubiri juu ya Imani iletayo Ushindi na Neno lilitoka Waebrania 15:1-10.
    Alisisitiza tuwe wenye maono chanya juu ya kazi zetu tuwe wabunifu kuliko kubweteka na kurushia matatizo yetu kwa wengine. Kweli tumetiana Moyo na hapa ndipo ninapoiona tofauti yetu na wao
     
  6. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,263
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    halleluyah!
     
  7. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 31,067
    Likes Received: 10,426
    Trophy Points: 280
    St. Peter' s...English mass
    Padre ni mgeni....Mass imenibariki sanaaa full maupako...
     
  8. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,330
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Parokia ya "Roho Mtakatifu" Ngarenaro (Kwa Fr. Babu) Arusha. Masomo yalitoka katika Vitabu vya Mwanzo na Luka na yalihusu Ndoa. Yaani Kijana atamwacha baba na mama yake na ataambatana na mkewe. Hao wawili watakuwa mwili mmoja na alichokiunganisha Mungu, binadamu hawezi kutenganisha! Nimebarikiwa sana leo, j2 ya 27, mwaka B wa kanisa!
    Kama mimi na wife wangu marejesho. Lol....
     
  9. GREAT VISIONAIRE

    GREAT VISIONAIRE Senior Member

    #9
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    wanaolala kanisani hawa hawajui nini kilichofundishwa
     
  10. GREAT VISIONAIRE

    GREAT VISIONAIRE Senior Member

    #10
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    heri wenye kiu na haki kwa maana .............
     
  11. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,106
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 0
    KKKT Usharika wa Kijenge. Leo kwetu tumesheherekea Mikael na Watoto, moja ya masomo lilikuwa ni Mathayo 18: 1-10.
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 26,816
    Likes Received: 10,106
    Trophy Points: 280
    Una maaana nanihiii alikua amelala?
     
  13. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,102
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    nawasalimutu
     
  14. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nimesali DCT Tabata. Leo ilikuwa sikukuu ya vijana na neno kuu lilikuwa Kolosai 3 :1-2
     
  15. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,070
    Likes Received: 748
    Trophy Points: 280
    Nimesali DPC, sikufanikiwa kusikia jina la Rev. b'se nilikua bize kubrauzi JF..
     
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 29,041
    Likes Received: 6,478
    Trophy Points: 280
    Nilienda shamba sikujaliwa kusali.
     
Loading...