Leo nitakwenda USWISI


VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,989
Points
2,000
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,989 2,000
Nimetumwa na chama-CCM na Serikali. 'Kudeal' na mihela ya Wazito ile ya Zitto.Nitakosekana humu kwa majuma kadhaa. Tuombeane. Mkimuona Cacico,mwambieni nakumbuka maagizo yake. Mbaki salama!
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,382
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,382 0
Kila kheri! Ucsahau kunichukulia, mwenye makalio makubwa ya kutepeta kidogo, na awe kavaa kikuku, langi awe black mrembo, pale cuba
 
suleym

suleym

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,882
Points
1,500
suleym

suleym

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,882 1,500
mkuu usije na wewe ukayafisidi hayo majinoti! safari njema mkuu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2012
Messages
2,017
Points
1,500
KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2012
2,017 1,500
Ukikutana na Mzee Daud Balali mwambie M4C tunamtafuta aje ajibu maswali yanayohusianaa na ukeketaji na ubakaji wa fedha za umma
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,197
Points
2,000
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,197 2,000
naomba uniletee Ferrero Rocher.......nazipenda sana.......
 
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,389
Points
1,250
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,389 1,250
Nimetumwa na chama-CCM na Serikali. 'Kudeal' na mihela ya Wazito ile ya Zitto.Nitakosekana humu kwa majuma kadhaa. Tuombeane. Mkimuona Cacico,mwambieni nakumbuka maagizo yake. Mbaki salama!
Mzee Tupatupa ol the best babito! uende na urudi salama, nazisubiria zawadi zangu nilizokuagiza urudipo! nakuombea kila la kheri uwe unatu-update uwezapo! MUNGU WETU MWEMA AKULINDE, amen!
 
Last edited by a moderator:
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
25,119
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
25,119 2,000
Angalia nawe usitumie nafasi hii kwenda kuweka zako huko.
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 0
Nimetumwa na chama-CCM na Serikali. 'Kudeal' na mihela ya Wazito ile ya Zitto.Nitakosekana humu kwa majuma kadhaa. Tuombeane. Mkimuona Cacico,mwambieni nakumbuka maagizo yake. Mbaki salama!
Unataka kwenda Uswizi au unataka kupatwa na uchizi? USIMTAJE TENA cacico
 
Last edited by a moderator:
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,017
Points
1,250
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,017 1,250
Mzee Tupatupa

Kila kheri na hata hivyo kuwa makini na TISS wanaweza wakakufanya chambo!

BE CARE BEST!
 
Last edited by a moderator:
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,989
Points
2,000
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,989 2,000
Huyu Mzee Tupatupa ni tumaini la mabadiliko ndani ya Magamba Camp. Kila la kheri Mkuu...
 
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
1,680
Points
2,000
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
1,680 2,000
Hivi ni habari ya kweli au ndio Chit Chat???
 

Forum statistics

Threads 1,285,942
Members 494,834
Posts 30,879,945
Top