Leo ni siku yangu ya kuzaliwa. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo ni siku yangu ya kuzaliwa.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Jan 8, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Heshima mbele wakuu..ebana leo ni cku yangu ya kuzaliwa,ndo nimetimiza miaka 24,namshukuru mungu na me kwa kufikisha idadi ya miaka hyo coz ni wengi walitaman kuifikia bt waliishia njiani.lakni cha kuckitisha hakutakua na tafrija ya aina yoyote as nimefulia sana.over
     
  2. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,642
    Likes Received: 859
    Trophy Points: 280
    Happy birthday to u Senetor!! Tafrija sio muhimu sana kama kunyanyua mikono yako na kumshukuru muumba wako kwa kukupa uhai mpaka dakika hii...

    Have a wonderful day birthday boi!!
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Hongera kwa kuongeza mafungu ya miaka 10.
    Kama una utajiri wa moyoni, kutokuwa na hela leo haitamaliza furaha yako.

    Furahia na watu uwapendao na wakupendao hasa familia. Kama mko creative mnaweza ifanya iwe funny bila hata pesa.

    Kitu muhimu, Enjoy, its ur day!
    Happy birthday!

    Kwa mchana leo hamli? Au usiku hamli?
    Hicho hicho kilichopo, kata keki hata ya ugali.
     
  4. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 24,339
    Likes Received: 1,009
    Trophy Points: 280
    Happy birthday,,,,,madamu hakuna tafrija...nitakuja na biya yangu....
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    asante sana mkuu.
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    asante sana kongosho.
     
  7. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 3,370
    Likes Received: 1,566
    Trophy Points: 280
    Ucjal sana tht ur broke, cha msingi ni kumshukuru aliyekulinda na kukufikisha hapo. Happy birthday..
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    thanx nd karibu sana mkuu.
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    thanx mkuu.
     
  10. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,229
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Happy birthday ndugu,mungu akupe umri mrefu na maisha ya mafanikio na furaha tele,enjoy ur day!
     
  11. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,248
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hongera kwa siku yako ya kuz
    aliwa,nakuombea kila lililo jema Senetor
     
  12. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    HBD mjumbe,
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Hongera. . .
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    unazeeka sasa hongera zako..
     
  15. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapy birthday senator! mungu na akujalie maisha marefu zaidi. amina.
     
  16. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #16
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,329
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Happy bday mkuu...:photo: picha ya ukumbusho hiyo
     
  17. A

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 465
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Happy birthday Senetor.
     
  18. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hii imetulia Kamanda!

    Inamtosha!
     
  19. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Nice message!

    Tuko pamoja nawe usijisikie mpweke hata kama hauna kitu lakini walau umeweza kufungua JF inatosha sana kuna Chamalee wengi humu tutaungana nawe kwa replyz usikonde mkuu!

    Happy Birthday!
     
  20. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    enjoy ur day
    images.jpg
     
Loading...