Leo ni Siku Mbaya Kwa "Bomang'ombe Gangs"

Leo ni Siku Mbaya Kwa "Bomang'ombe Gangs"

voicer

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2020
Posts
5,545
Reaction score
11,944
Sintaongea mengi humu maana wanajua kabisa kwamba yule mbaya wao wanaepambana ili kumkomoa.

Leo ameruka kiunzi kingine pale haki ilipotolewa kule Mahakamani Arusha.

Sasa tumeelewa kwa nini Naibu DPP Kweka alifanya mbinu ili kumhamisha gereza bila hata mwanasheria wake kuwa na taarifa.

Lengo ikiwa kumsogeza kwenye ngome yao ili watimize malengo yao.

Tena alfajiri alfajiri bila hata kusubiri muda halali wa kufunguliwa shughuli za gereza la Kisongo.

Mungu anaendelea kumsimamia huyu jamaa dhidi ya njama za lile genge la fedha Bandia pale Boma.

Tuna imani Mungu ataendelea kumsimamia mpaka mwisho.

Najua kuna watu wana povu lakini ukweli unaendelea kudhihirika hatua kwa hatua.
 
Sintaongea mengi humu maana wanajua kabisa kwamba yule mbaya wao wanaepambana ili kumkomoa.

Leo ameruka kiunzi kingine pale haki ilipotolewa kule Mahakamani Arusha.

Sasa tumeelewa kwa nini Naibu DPP Kweka alifanya mbinu ili kumhamisha gereza bila hata mwanasheria wake kuwa na taarifa.

Lengo ikiwa kumsogeza kwenye ngome yao ili watimize malengo yao.

Tena alfajiri alfajiri bila hata kusubiri muda halali wa kufunguliwa shughuli za gereza la Kisongo.

Mungu anaendelea kumsimamia huyu jamaa dhidi ya njama za lile genge la fedha Bandia pale Boma.

Tuna imani Mungu ataendelea kumsimamia mpaka mwisho.

Najua kuna watu wana povu lakini ukweli unaendelea kudhihirika hatua kwa hatua.
Kumbuka kakaa Jela mwaka mzima,kama ni marinda yote masela wamesepa nayo, ukichanganya na lile nundu basi raha sana!!!kimsingi hata akitoka Jela leo lakini Nidhamu imerudi,yaani hata akiona Kuku barabarani atakuwa anatoa Shikamoo akiwa amepiga na goti!!!ule ubabe wake wote hautakuwepo tena maana akili imemkaa sawa
 
Naibu DPP anatumika na Chadema na wachaga kumkomoa Sabaya.

Anatumia Rasilimali za serikali kufurahisha ndugu zake.

Jambo hili likiachwa liendelee litatengeneza uadui kati ya makabila hapa nchini.
 
Sintaongea mengi humu maana wanajua kabisa kwamba yule mbaya wao wanaepambana ili kumkomoa.

Leo ameruka kiunzi kingine pale haki ilipotolewa kule Mahakamani Arusha.

Sasa tumeelewa kwa nini Naibu DPP Kweka alifanya mbinu ili kumhamisha gereza bila hata mwanasheria wake kuwa na taarifa.

Lengo ikiwa kumsogeza kwenye ngome yao ili watimize malengo yao.

Tena alfajiri alfajiri bila hata kusubiri muda halali wa kufunguliwa shughuli za gereza la Kisongo.

Mungu anaendelea kumsimamia huyu jamaa dhidi ya njama za lile genge la fedha Bandia pale Boma.

Tuna imani Mungu ataendelea kumsimamia mpaka mwisho.

Najua kuna watu wana povu lakini ukweli unaendelea kudhihirika hatua kwa hatua.
Pumbaf sana wewe unatetea majambazi?

Inawezekana hata nawe ni jambazi pia
 
Naibu DPP anatumika na Chadema na wachaga kumkomoa Sabaya.

Anatumia Rasilimali za serikali kufurahisha ndugu zake.

Jambo hili likiachwa liendelee litatengeneza uadui kati ya makabila hapa nchini.
Huyo DPP mkuu ni mteuliwa wa Rais usitegemee msaidizi wake aende kinyume nae.

CHADEMA inahusikaje na maagizo ya makada na wateuliwa tiifu kwa rais?

CCM mnazidi kujipambanua sasa mnadhihirisha wazi huyu kibaka alikua na baraka zote za chama na kutoka kwa dikteta aliyekua anasema anampigia simu muda wowote.
 
Wewe kibaraka wa gaidi huna jipya.
Leo atalala Jela Kisongo,kesho safari ya Gereza la Karanga Moshi inaanza[emoji1787][emoji1787],kakaa Jela mwaka mzima marinda yote nyang'anyang'a,yaani hata akiingia uraiani leo Heshima na Nidhamu itakuwa imetamaradi vya kutosha,ule ubabe wake wote kwisha habari yake,hakika hata akiona Mbuzi barabarani atapiga goti na kutoa shikamoo,tukutane Gerezani Karanga Moshi
 
Sabaya is finished mkuu, hata akishinda kesi zote hana lolote tena, hana mtaji wa kisiasa, ni mhalifu anayejulikana

Aliyekuwa akiteua na kuwatuma wahalifu ameshakufa na CCM wamesjajifunza hawatakaa wampe nchi mgonjwa mwingine wa akili atakayeteua watu kama Sabaya
 
Sabaya is finished mkuu, hata akishinda kesi zote hana lolote tena, hana mtaji wa kisiasa, ni mhalifu anayejulikana

Aliyekuwa akiteua na kuwatuma wahalifu ameshakufa na CCM wamesjajifunza hawatakaa wampe nchi mgonjwa mwingine wa akili atakayeteua watu kama Sabaya
Hii ni aibu nyingine kubwa sana kwa team mwamba!
 
Huyo DPP mkuu ni mteuliwa wa Rais usitegemee msaidizi wake aende kinyume nae.

CHADEMA inahusikaje na maagizo ya makada na wateuliwa tiifu kwa rais?

CCM mnazidi kujipambanua sasa mnadhihirisha wazi huyu kibaka alikua na baraka zote za chama na kutoka kwa dikteta aliyekua anasema anampigia simu muda wowote.
Nimekumbuka na jana tena Makonda alimpiga chini yule kada wa chadema Kubenea.
Duh!
 
The Machame Mafia at work lakini watashindwa na kulegea kabisa.
 
Kisogoni kafanyaje?
Leo atalala Jela Kisongo,kesho safari ya Gereza la Karanga Moshi inaanza[emoji1787][emoji1787],kakaa Jela mwaka mzima marinda yote nyang'anyang'a,yaani hata akiingia uraiani leo Heshima na Nidhamu itakuwa imetamaradi vya kutosha,ule ubabe wake wote kwisha habari yake,hakika hata akiona Mbuzi barabarani atapiga goti na kutoa shikamoo,tukutane Gerezani Karanga Moshi
 
Inshort hili kabila sio la kuwapa high position ,wamejaa ukabila Sana!!

Sent using Jamii Forums mobile app
Wachaga wanachomfanyia Sabaya watambue kuwa sio sawa.

Wajue kua pale Arusha wapo tu na sio kwao.

Wamasai nao wakiamua watawaondoa hapo mjini warudi kwao moshi.

Huyo kweka atasababisha matatizo kwenye hii nchi.

Mjinga kabisa huyu.
 
Kumbuka kakaa Jela mwaka mzima,kama ni marinda yote masela wamesepa nayo, ukichanganya na lile nundu basi raha sana!!!kimsingi hata akitoka Jela leo lakini Nidhamu imerudi,yaani hata akiona Kuku barabarani atakuwa anatoa Shikamoo akiwa amepiga na goti!!!ule ubabe wake wote hautakuwepo tena maana akili imemkaa sawa
Kwahiyo na Gaifi Mbowe naye hana marinda maana naye kakaa zaidi ya miezi minane!
 
Back
Top Bottom