Leo ni: HESHIMA JUU kwa WANAWAKE!

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
54,717
Likes
32,508
Points
280

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
54,717 32,508 280
Kuna tukio nililiona jana:
Acheni niwape heshima iliyotukuka wanawake woote;
IMAGINE:

ANAKUFUMANIA: Analia, ananyamaza, anasononeka, unambembeleza anakuelewa anakusamehe halafu anasahau!!!

UNAZAA NJE YA NDOA: Anasononeka na kulia sana. Anakuchukia lakini baadaye anakusamehe. Halafu analea mtoto uliyemzaa nje kwa upendo. Kama ni kuchukiwa atachukiwa mtoto, si wewe uliyefanya umalaya!

UNARUDI USIKU WA MANANE UKIWA MTUNGI: Anakukaribisha, anakuandalia chakula, unagoma kula. Anahifadhi chakula alichokuandalia bila manung'uniko.

UNAAMKA ASUBUHI NA MAHANGOVER: Anakuandalia staftahi (saa nyingine unagoma kutumia staftahi yake unakimbilia baa kwenda kunywa Supu na kuzimua. Wala halalamiki!

CHAKULA CHA USIKU: Ushapiga mtungi wako, mtarimbo umesimama, unataka huduma. Unamrukia, hamna maandalizi unamuumiza (Wengine wana mamitarimbo ya kufa mtu, sasa imagine hujamuandaa: LOL) Anavumilia ili akuridhishe. Na kesho yake tena inaweza tokea hii; hana kinyongo!

UNAJIANDAA KWENDA KIBARUANI: Unakuta kashakuandalia viwalo, suruwale imenyooshwa kama ya askari trafiki, shati limepigwa pasi ya maana! Nguo ulizovua jana zimeshalowekwa tayari kwa kufanyiwa usafi! Ulichomuudhi jana kashasahau na kukusamehe!

UNAMPA UJAUZITO: Anauthamini, anautunza anajifungua kwa uchungu, mtoto anakuachia wewe umpe jina, la kwake halimo kabisa kwenye majina atakayotumia mtoto! Na pamoja na uchungu wa kuzaa, bado yuko radhi kukuzalia mtoto mwingine na mwingine tena!

Na mengine meeeeengi sana wanafanyiwa hawa watu lakini WANASAMEHE, WANAVUMILIA! Ni watu muhimu sana hawa watu maishani mwangu!

HIVI INGEKEWA WANAUME TUNAFANYIWA HIVI INGEKUWAJE?

Kwa leo acheni tu niwape heshima zao wanawake wote:

I SALUTE AND LOVE THEM WOMEN!

(NB: Leo niko kimaadili zaidi!)
 

Pretty

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2009
Messages
2,581
Likes
41
Points
145

Pretty

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2009
2,581 41 145
......Afanye vyote lakini hilo la kumfumania live na mwanamke mwingine noooooooo!!! Dunia yenyewe ya leo magonjwa nje nje ni big nooooooooo!!!!
 

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
55
Points
145

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 55 145
Kuna tukio nililiona jana:
Acheni niwape heshima iliyotukuka wanawake woote;
IMAGINE:

ANAKUFUMANIA: Analia, ananyamaza, anasononeka, unambembeleza anakuelewa anakusamehe halafu anasahau!!!

UNAZAA NJE YA NDOA: Anasononeka na kulia sana. Anakuchukia lakini baadaye anakusamehe. Halafu analea mtoto uliyemzaa nje kwa upendo. Kama ni kuchukiwa atachukiwa mtoto, si wewe uliyefanya umalaya!

UNARUDI USIKU WA MANANE UKIWA MTUNGI: Anakukaribisha, anakuandalia chakula, unagoma kula. Anahifadhi chakula alichokuandalia bila manung'uniko.

UNAAMKA ASUBUHI NA MAHANGOVER: Anakuandalia staftahi (saa nyingine unagoma kutumia staftahi yake unakimbilia baa kwenda kunywa Supu na kuzimua. Wala halalamiki!

CHAKULA CHA USIKU: Ushapiga mtungi wako, mtarimbo umesimama, unataka huduma. Unamrukia, hamna maandalizi unamuumiza (Wengine wana mamitarimbo ya kufa mtu, sasa imagine hujamuandaa: LOL) Anavumilia ili akuridhishe. Na kesho yake tena inaweza tokea hii; hana kinyongo!

UNAJIANDAA KWENDA KIBARUANI: Unakuta kashakuandalia viwalo, suruwale imenyooshwa kama ya askari trafiki, shati limepigwa pasi ya maana! Nguo ulizovua jana zimeshalowekwa tayari kwa kufanyiwa usafi! Ulichomuudhi jana kashasahau na kukusamehe!

UNAMPA UJAUZITO: Anauthamini, anautunza anajifungua kwa uchungu, mtoto anakuachia wewe umpe jina, la kwake halimo kabisa kwenye majina atakayotumia mtoto! Na pamoja na uchungu wa kuzaa, bado yuko radhi kukuzalia mtoto mwingine na mwingine tena!

Na mengine meeeeengi sana wanafanyiwa hawa watu lakini WANASAMEHE, WANAVUMILIA! Ni watu muhimu sana hawa watu maishani mwangu!

HIVI INGEKEWA WANAUME TUNAFANYIWA HIVI INGEKUWAJE?

Kwa leo acheni tu niwape heshima zao wanawake wote:

I SALUTE AND LOVE THEM WOMEN!

(NB: Leo niko kimaadili zaidi!)
sasa leo upitie chawote mshiki akuandalie MCHEMSHO WA KUKU WA KIENYEJI!nimeshaiprint hii nimemfaksia amekubali mapigo.....
 

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
54,717
Likes
32,508
Points
280

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
54,717 32,508 280
......Afanye vyote lakini hilo la kumfumania live na mwanamke mwingine noooooooo!!! Dunia yenyewe ya leo magonjwa nje nje ni big nooooooooo!!!!
Jana mwenzio kafumania akasamehe! Ndio chanzo cha hii thread!
 

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,802
Likes
1,729
Points
280

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,802 1,729 280
Mi nina wasi wasi na kitu kimoja tu..hii kitu kweli imetoka kwa mtu wa valuer na serengeti? nabii atatoka kweli nazareti? si tunamfahamu huyu? mchumbawe si huyu nani hii hapa na wapwa zake si ndio kina Fidel80 Geof, PJ, na mabinamu kina bht, naniliu (sijui ako wapi), kina Aninna, Shishi, MJ1, na wengineo?

HUYU AMEPATA WAPI HEKIMA HII?
 

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
54,717
Likes
32,508
Points
280

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
54,717 32,508 280
leo hatutahitaji OFF-TOPIC!TAFADHALINI SANA
Kwa kweli leo nimekaa kimaadili zaidi! Jana kuna jamaa kafumaniwa live na mkewe! Sijawahi kuona mwanamke analia vile! Makamanda tulikaa naye kwa masaa mawili, wanandoa wakashikana mikono! Leo nampigia simu jamaa kumuuliza kilichoendelea night akanambia AMEMRUSHIA MAJI MAZITO KAMA KAWA! LOL!
 

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,215
Likes
3,299
Points
280

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,215 3,299 280
Mi nina wasi wasi na kitu kimoja tu..hii kitu kweli imetoka kwa mtu wa valuer na serengeti? nabii atatoka kweli nazareti? si tunamfahamu huyu? mchumbawe si huyu nani hii hapa na wapwa zake si ndio kina Fidel80 Geof, PJ, na mabinamu kina bht, naniliu (sijui ako wapi), kina Aninna, Shishi, MJ1, na wengineo?

HUYU AMEPATA WAPI HEKIMA HII?
si unajua hata yule nanihii alikuwaga malaika
 

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
55
Points
145

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 55 145
twende mbele na kurudi nyuma hata kama tutachelewa WANAWAKE NI MAMA ZETU!

PAMOJA NA MATATIZO MENGI AMBAYO TUNAYAONA LAKINI WANAWAKE WANASTAHILI HESHIMA YA PEKEE!

hongereni sana wanawake
 

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
54,717
Likes
32,508
Points
280

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
54,717 32,508 280
Mi nina wasi wasi na kitu kimoja tu..hii kitu kweli imetoka kwa mtu wa valuer na serengeti? nabii atatoka kweli nazareti? si tunamfahamu huyu? mchumbawe si huyu nani hii hapa na wapwa zake si ndio kina Fidel80 Geof, PJ, na mabinamu kina bht, naniliu (sijui ako wapi), kina Aninna, Shishi, MJ1, na wengineo?

HUYU AMEPATA WAPI HEKIMA HII?
Hahaha! Nilijua tu, nabii hakubaliwi nyumbani. Lakini habari ndiyo hii: Leo niko kimaadili zaidi!
 

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
55
Points
145

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 55 145
Mi nina wasi wasi na kitu kimoja tu..hii kitu kweli imetoka kwa mtu wa valuer na serengeti? nabii atatoka kweli nazareti? si tunamfahamu huyu? mchumbawe si huyu nani hii hapa na wapwa zake si ndio kina Fidel80 Geof, PJ, na mabinamu kina bht, naniliu (sijui ako wapi), kina Aninna, Shishi, MJ1, na wengineo?

HUYU AMEPATA WAPI HEKIMA HII?
hehehehehe!
hata yesu walimjaji hivyo hivyo...

MWISHO WA SIKU ALIKUFA KWA AJILI YAO TU
 

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
54,717
Likes
32,508
Points
280

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
54,717 32,508 280
twende mbele na kurudi nyuma hata kama tutachelewa WANAWAKE NI MAMA ZETU!

PAMOJA NA MATATIZO MENGI AMBAYO TUNAYAONA LAKINI WANAWAKE WANASTAHILI HESHIMA YA PEKEE!

hongereni sana wanawake
Leo utakula SENKSI mpaka ukamate namba tano kule kwenye rank!
 

Forum statistics

Threads 1,190,580
Members 451,229
Posts 27,675,890