PERAMIHO YETU
JF-Expert Member
- May 25, 2018
- 6,288
- 17,331
Kwa hali jinsi ilivyo tusitegemee mtu kutoka visiwani au Comoro aje aipiganie nchi yetu Tanganyika
Yule asuman wa tume nadhani ni mvisiwan yule ni ngumu SANA kukubal hali ya uchaguzi uliopita ulisababishwa na dada yake kushupaza shingo na ndipo akamchagua yeye kuziba kelele halali za WATANGANYIKA
Kwakuwa hakuna ndugu zenu waliouwawa bas Tanganyika inahitaji kupiganiwa na WATANGANYIKA
Na hapa nchi yetu Tanganyika inahtajika kupiganiwa tupate nch yetu kamili
Yule asuman wa tume nadhani ni mvisiwan yule ni ngumu SANA kukubal hali ya uchaguzi uliopita ulisababishwa na dada yake kushupaza shingo na ndipo akamchagua yeye kuziba kelele halali za WATANGANYIKA
Kwakuwa hakuna ndugu zenu waliouwawa bas Tanganyika inahitaji kupiganiwa na WATANGANYIKA
Na hapa nchi yetu Tanganyika inahtajika kupiganiwa tupate nch yetu kamili