Equation x
JF-Expert Member
- Sep 3, 2017
- 40,712
- 63,398
Nimekuona umevaa kuful nyeupeSheinz😁
Nimekuona umevaa kuful nyeupeSheinz😁
Sinaga kuful umeona vibaya!Nimekuona umevaa kuful nyeupe
Ebu sogea karibu niangalie vizuriSinaga kuful umeona vibaya!
Nalo hilo ndo tatizo mkaliangalieSawa Niko chini lengo langu ni Kuwazidi kina Mo dewj
Nenda Singapore . 😊😊😊Sinaga kuful umeona vibaya!
Utapofuka mkuu😎Ebu sogea karibu niangalie vizuri
Kuna nini mkuu😅Nenda Singapore . 😊😊😊
Kuna raha yake kuchunguliaUtapofuka mkuu😎
Saa nane wapi bwashee?Laleni na nyie bwana saa nane hii mmekwa wachawi nini Ala?
Kwa hiyo pombe zinawafanya muhisi mko Singapore na nyie wamatumbi?Saa nane wapi bwashee?
Sawa bwashee 😁Kwa hiyo pombe zinawafanya muhisi mko Singapore na nyie wamatumbi?
Sio za watoto wadogo hizi😎Kuna raha yake kuchungulia
Mi kwanza Sitaki mambo ya kufundisha watuYule Ontario alianza kwanza kwa kusema faida na nn anapata kwa FX kwa miez na miez. Had watu wakamuamini.
Alaf baadae akasema ngoja afundishe wengine 😊😊😊
Read btn the Lines.
Ila hii ni hoax.
Otherwise. Aprove otherwise.
Sitak mtu yeyoteanataka kutengeneza uaminifu kuwa Singapore anapajua, na alwatan 😊😊😊 na wanaotaka kwenda huko. Either wanaume kama yeye kuwa kuna Wanawake wa kutosha na pia kwa wanawake kuna mitikas ya kupata mabwana.
Ukizama kwa huu mtego shaur yako