Leo Form Six wameanza Exams. Kulikoni Necta mbona hawajatangaza? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo Form Six wameanza Exams. Kulikoni Necta mbona hawajatangaza?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Inanambo, Feb 8, 2012.

  1. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,687
    Likes Received: 1,007
    Trophy Points: 280
    leo ni siku ambayo vijana wetu wa form six wameanza mitihani. nashangaa hakuna chombo cha habari kilichotangaza habari hii kuanzia RADIO, TV NA MAGAZETI. kulikoni mbona wa darasa la nne la saba walitangaza? au Baraza limesahau kutangaza?
     
  2. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa wako shalow mpaka gvm yetu
     
  3. k

    katesh Senior Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh! Ww umejuaje! Au ni PC?
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,848
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    maajabu ya JK
     
  5. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Wamewaogopa wale jamaa walotangaza "Occupy Ndanda"
     
  6. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,938
    Likes Received: 1,630
    Trophy Points: 280
    ...hahahaaa. Ratiba ipo shuleni.
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,271
    Likes Received: 3,946
    Trophy Points: 280
    Wislamu wamefeli sana mitihani.......JK hataki kukubali
     
  8. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 5,579
    Likes Received: 2,155
    Trophy Points: 280
    Kwani lazima watangaze? Kuna mwanafunzi wa kidato cha sita ambaye hajui kuwa leo anatakiwa awepo darasani?
    Hakyanani JK kazi anayo, maana kwa sasa kila kitu kisipoenda sawa ni yeye.:shock:
     
  9. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 577
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    All the best form 6.
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,944
    Likes Received: 5,091
    Trophy Points: 280
    watangaze ili iweje? hiyo hela ya kutangaza si bora watengeneze answer sheets za wanafunzi
     
  11. k

    katesh Senior Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ww ni mdini. Subiri padri wako Dr.silaha.
     
  12. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 3,000
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
  13. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hawana haja ya kulipa eti itangazwe. Wenye vyombo vya habari wanaweza ongelea wakati wa news kama news tu. Wakitaka wanaweza jadili lolote juu ya hilo kwenye vipindi vyao.

    mie nashangaa kwanini wanatangaza ili iweje? Kama wanafunzi wanahudhuria masomo darasani si watakuwa wanajua? au kuna sababu zinasaidia sizijui niambie?
     
  14. N

    Nyambita New Member

    #14
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaona aibu kutangaza coz hawajatoa matokeo ya form4
     
  15. l

    lina Mongi Member

    #15
    Feb 8, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kila la heri kwa wanafunzi wote wa kidato cha sita, tunatarajia mwaka huu mtafanya vizuri. Mungu awasaidie wadogo zetu.
     
Loading...