Leo Dada, natamani tuwe marafiki wa kweli!

Status
Not open for further replies.

1995_No_Ku_Fake

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2026
Posts
1,406
Reaction score
2,961
LEO DADA, NATAMANI TUWE MARAFIKI WA KWELI! ❀️🀝

Kuna watu unakutana nao kwenye mitandao ya kijamii bila kutegemea, lakini kadiri siku zinavyokwenda unaanza kuona wana nafasi ya kipekee katika maisha yako.

Leo dada, nimekutana na mdada mmoja hapa JF anayejiita Leo Dada. Kwa namna anavyowasiliana nami, nimeona kuna uwezekano wa kujenga urafiki mzuri, wa heshima na wa kuelewana.

Dada, kama utaona uzi huu, natamani tufahamiane zaidi, tuwe marafiki wa kweli, tushirikiane mawazo, tujenge uaminifu na tuheshimiane. Maisha yana changamoto nyingi, na wakati mwingine mtu hahitaji msaada wa kifedha pekee, bali anahitaji rafiki wa kumshirikisha mawazo, kumtia moyo na kucheka naye.

Sina nia ya kuvuka mipaka ya urafiki wala kuingilia faragha yako. Ninaamini urafiki mzuri hujengwa kwa muda, uaminifu na kuheshimiana.

Leo Dada, karibu kwenye urafiki wa heshima. Huenda tukawa marafiki wazuri zaidi ya tunavyofikiria. ❀️🀝

Urafiki wa kweli haupimwi kwa muda mliokaa mkifahamiana, bali kwa heshima, uaminifu na namna mnavyothaminiana. ❀️
 
πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€ Mkuu umeshindwa kuandika pm haya maneno mbaka umekuja kuandika Uzi kabisa 😲😲😲😲😲. By the way hongera.
 
πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€ Mkuu umeshindwa kuandika pm haya maneno mbaka umekuja kuandika Uzi kabisa 😲😲😲😲😲. By the way hongera.
Nunez unamjua nuna.....🀐
 
Status
Not open for further replies.
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…