Leo Bukoba kuna 'kimbunga' cha senene! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo Bukoba kuna 'kimbunga' cha senene!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mathias Byabato, Nov 24, 2011.

  1. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Wale wadudu jamii ya panzi SENENE wleo wamefurika mjini BK leo
    kama una jamaa yako hapa mwambie akutunzie.Wapo wengi sana,mfuko mweupe sh 100,000 tu

    Endelea kutazama TV za tanzania utajionea jinsi senene walvyoathiri bishara ya nyama

    byabato
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,055
    Trophy Points: 280
    senene tamu kushinda nyama ya ng'ombe, ila haiifikii kitimoto
     
  3. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,414
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Du nimewamiss sana!
     
  4. libent

    libent JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    aisee nawatamani sana hawa wadudu, ila kipindi hiki mashamba yatakufa kwa kujaa magugu maana watu watakuwa bize kwenye kukamata senene
     
  5. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,025
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    vizuri.naamin kuanzia j3 watakuwa wanauzwa dar kwenye foleni za magali hasa pale moroco.byabato, stiven byabato ndugu yako? mimi ni mtoto wa dina aliyekuwa anafanya kazi ihungo.unamsoma? over
     
  6. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,680
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Mkulu Bujibuji unapenda sana kiti moto??????????Usijali Arusha kuna mahali inachemshwa na kuchomwa karibu!!!!!!!!!

     
  7. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Mkuu Bujibuji, nadhani huwa unapasapsa zile nyama! jaribu kuonja na kongoro lake, hutabanduka mkuu.
     
  8. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    miguu ya kitimoto ni nomaaaa!!
    ukiijaribu utatamani nguruwe angekuwa na miguu kama jongoo!!!
     
  9. k

    kabindi JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hizi ni habari njema kwa uchumi wa Bukoba! tunawasubiri DSM Kwa hamu! na kwa wakati huu tunaandaa usafiri kuelekea Bukoba ili kuwahi hiyo biashara ya msimu! ukizingatia pia wanamisenyi watakutana JUmapili pale pikolo Hotel watatukuta tumejipanga nje na Magunia ya Senene! asante waitu!
     
  10. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,547
    Likes Received: 1,619
    Trophy Points: 280
    unataka rejao na Faiza foxy waandamane wewe
     
  11. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,547
    Likes Received: 1,619
    Trophy Points: 280
    wewe na yule jamaa anayegombana na laptop yake, majibu yenu nikiyatafakri, nacheka sana
     
  12. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,752
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Napanda ndege kwenda kula senene nitarejea January
     
  13. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 7,317
    Likes Received: 4,722
    Trophy Points: 280
    nasikia wameshaanza kujichana tayari, yaani mpaka hamu!
    senene.jpg
     
  14. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,008
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,055
    Trophy Points: 280
    usitake nifichue siri zao.
    Wakiwa maeneo ya mdudu Faiza Foxy hujiita Foxy Brown na Rejao hujiita Redman. Wanakandamiza ile kiroho mbaya mwanawane
     
  16. B

    Binti Sayuni JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 356
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Iwe Ta/Ma Lukindo wenzio unatutamanisha hadi mate yanadondoka kwa kuangalia picha tu.
     
  17. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #17
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,584
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    ndugu usinikumbushe, nimekula kongoro la moto asubuhi pale FOE limeniunguza mdomo ajabu... Hapa domo halitamaniki!
     
  18. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #18
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    panzi ni panzi tu. senene jina tu!!
     
  19. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #19
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,058
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Aksante kwa taarifa nzuri namna hiyo mkuu!!:tongue::tongue:
     
  20. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #20
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    huuuuuh ndo mana hadi wakaitungia nyimbo hii kitu.
     
Loading...