kbm
JF-Expert Member
- Oct 5, 2012
- 5,224
- 1,686
===
Barrack Young Controllers II, Vs Azam FC
Leo ni leo asiye na mwana aleke jiwe' na mtoto atumwi dukani - ni pale marudiano ya Kombe la Shirikisho kati ya Azam FC ya Tanzania na Barrack Young Controllers II ya Laberia zitakapo shuka uwanja wa Taifa, jijini Dar es Salaam.
Mechi hii itaanza muda wa saa 10:30 jioni.
Waamuzi wa mechi hii wanatoka Comoro, na
mwamuzi wa mezani (fourth Official) ni Ansudane Soulaimane, kamishna wa mechi ni Abdelhamid Radwan kutoka Misri.
Tukumbuke kuwa katika mechi ya awali iliyofanyika nchini Liberia, Azam FC ilifanikiwa kushinda mchezo huo kwa mbao 2-1, matokeo ambayo yameiweka timu hiyo katika nafasi nzuri ya kusonga mbele kwenye kombe hilo la Shirikisho.
Watanzania tujumuike pamoja kuwashangilia vijana wetu.
===
Matokeo Ya awali:
17/03 Barrack Young Controllers 2 1 - 2 Azam FC - - - W
03/03 Al Nasir 0 - 5 Azam FC - - - W
16/02 Azam FC 3 - 1 Al Nasir - - - W
Barrack Young Controllers II, Vs Azam FC
Leo ni leo asiye na mwana aleke jiwe' na mtoto atumwi dukani - ni pale marudiano ya Kombe la Shirikisho kati ya Azam FC ya Tanzania na Barrack Young Controllers II ya Laberia zitakapo shuka uwanja wa Taifa, jijini Dar es Salaam.
Mechi hii itaanza muda wa saa 10:30 jioni.
Waamuzi wa mechi hii wanatoka Comoro, na
mwamuzi wa mezani (fourth Official) ni Ansudane Soulaimane, kamishna wa mechi ni Abdelhamid Radwan kutoka Misri.
Tukumbuke kuwa katika mechi ya awali iliyofanyika nchini Liberia, Azam FC ilifanikiwa kushinda mchezo huo kwa mbao 2-1, matokeo ambayo yameiweka timu hiyo katika nafasi nzuri ya kusonga mbele kwenye kombe hilo la Shirikisho.
Watanzania tujumuike pamoja kuwashangilia vijana wetu.
===
Matokeo Ya awali:
17/03 Barrack Young Controllers 2 1 - 2 Azam FC - - - W
03/03 Al Nasir 0 - 5 Azam FC - - - W
16/02 Azam FC 3 - 1 Al Nasir - - - W