Leo baada ya kutoka kufanya usafi kanisani

kirerenya

JF-Expert Member
Aug 27, 2013
1,692
2,000
Leo baada ya kutoka kufanya usafi KANISANI, Pastor akaona simu yangu niliyonunua LAKI 5,akaniuliza hiyo simu umenunua Bei gani?

Kwakuwa natoaga sadaka kidogo,na ZAKA ndo sijawahi kutoa,Nikamjibu nimenunua JANA,ELFU 50, akanipa LAKI MOJA,nikanunue mbili,yake na ya mke wake. Sa najaribu kumuuliza

Mungu,kwanini kaamua kuniadhibu mbele ya mchungaji bila hata kunionya!
 

mojave

JF-Expert Member
Apr 30, 2016
5,543
2,000
Leo baada ya kutoka kufanya usafi KANISANI, Pastor akaona simu yangu niliyonunua LAKI 5,akaniuliza hiyo simu umenunua Bei gani?

Kwakuwa natoaga sadaka kidogo,na ZAKA ndo sijawahi kutoa,Nikamjibu nimenunua JANA,ELFU 50, akanipa LAKI MOJA,nikanunue mbili,yake na ya mke wake. Sa najaribu kumuuliza

Mungu,kwanini kaamua kuniadhibu mbele ya mchungaji bila hata kunionya!
Hahaha umetunga lakini!

Sadaka hazikaguliwi bana.
 

bbc

JF-Expert Member
Jan 18, 2016
3,847
2,000
Ndiyo ninyi kabla ya kutoa hela unahesabia mfukoni, kwanini hukumwambia ukweli kwamba umenunua kwa laki 5! Hela ni zako kwanini zikutese
 

Maarifa

JF-Expert Member
Nov 23, 2006
4,505
2,000
Leo baada ya kutoka kufanya usafi KANISANI, Pastor akaona simu yangu niliyonunua LAKI 5,akaniuliza hiyo simu umenunua Bei gani?

Kwakuwa natoaga sadaka kidogo,na ZAKA ndo sijawahi kutoa,Nikamjibu nimenunua JANA,ELFU 50, akanipa LAKI MOJA,nikanunue mbili,yake na ya mke wake. Sa najaribu kumuuliza

Mungu,kwanini kaamua kuniadhibu mbele ya mchungaji bila hata kunionya!
DHAMBI MOJA HUSABABISHA NA NYINGINE
1. unaweze kuendeleza dhambi ya uwongo- kamwambie nilikonunua zimeisha mzigo utakuja jamaa akitoka korea tena. na siwezi kaaa na hela yako nitaila. dhambi. kumbuka umeanza na wizi wa ZAKA
2. RUDI katubu dhambi za wizi na uwongo, na uahidi kufanya matengezo- The best option.
 

Poise

JF-Expert Member
May 31, 2016
7,584
2,000
Nipe namba ya Mchungaji wako ili nimpongeze Haaa haaa Haaa haaa teeeh teeeh teeeh teeeh.

Pumba.fu sana weye kijana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom