Lema: Nilikuwa Honey Moon sasa narejea Kazini

Lema: Nilikuwa Honey Moon sasa narejea Kazini

Makinda rudisha hoja ya Lema "Pinda kaliongopea Bunge" watanzania tumechoshwa na viongozi vihiyo
 
We know we shall win as we are confident of the victory. Come 2015 and witness the victory
 
This is serious..kama watu wanafikia hatua ya kutoa machozi basi siyo kitu kidogo...namwomba sana ZITTO NA PM7 kwa ujumla waachane kabisa na rafu zao dhidi ya CDM ..WATU WANAYO MATARAJIO MAKUBWA SANA NA HIKI CHAMA NA WALAHI HATA KAMA ZITTO NA KUNDI LAKE WATAFANIKIWA KUKISAMBARATISHA HIKI CHAMA WAELEWE MUNGU ATAWAADHIBU NA HAWATAFAIDI KAMA WAO WANAVYOFIKIRIA..MACHOZI YA WATU NLIOWAONA HAPO HAYAWEZI KWENDA BURE.ZITTO NA WENZAKO KAMA NYIE NDO MNAFIKRI MMEKIJENGA CHAMA NA MNASITAHILI MNACHOKITAFUTA YOU ARE WRONG...KUNA WATU WAMECHINJWA, WAKITETEA CHAMA HIKI, KUNA WALIOJERUHIWA, KUNA WALIO PATA ULEMAVU, KUNA WATU WAMECHOMWA MIKUKI, WAMEPIGWA MISHALE, WAMEKATWA MAPANGA,HAKIKA DAMU YA WATU HAWA HAIWEZI KUPOTEA BURE, ITALIA JUU YENU NA HAMTABAKI SALAMA HAKI YA MUNGU

OLE WAO>ZITTO NA PM7 NA WENGINE WATUVURUGE WAONE!!!!!
[h=2]Lema KAPIGE KAZI[/h]
 
Wacha wafu waende wakazike wafu wenzao ... ... .. walishindwa wakoloni kuwakandamiza walipa kodi wa nchi hii, itakuwa hiki chama mfu kinachoongozwa na Jakaya?
 
chadema sasa ushindi huu uwe kama chachu ya kumaliza chokochoko za akina shonza, saa nane machange na wengine! Oneni Watanzania walivopokea ushindi huu kwa hisia kubwa oneni Watanzania wanavotuunga mkono, Tafadhalini msiendekeze malumbano mkazima hii nyota inayong'aa hivi viongozi kutaneni kwenye vikao rasmi malizeni matatizo ndani ya chama twendeni kwenye uchaguzi wa serikali za mitaa na uchaguzi mkuu tukiwa wamoja! Binafsi naumia sana na migogoro hii isiyo ya lazima ndani ya chama! Mungu ibariki chadema mungu ibariki Tanganyika!

Hongera sana mkuu wa wito wako mzuri wa kuijenga upya Tanzania.
Ni mihimu wakaanza kujijenga ndani ya chama CDM..., kw kuweka kando ubinafsi.., Utaifa ukatangulizwa mbele...!
 
Thanks Lord!!!!!!! But My heart is paining when browsing this thread! am not happy after having read that there is misunderstanding within our party!!!!!! have we been witched??????? this is time to stand as one and fight for our right and for the benefit of the whole country....... please our leaders if you are tired give us room, we are ready to die for this party and the nation in general. I really hate this habit. May God Chase the devil of misunderstanding within the party which wants to liberate the Nation. I BEG THE LEADERS TO HOLD MEETINGS TO SETTLE THIS DISPUTES AS EARLY AS POSSIBLE BEFORE MANY TANZANIANS GET TO KNOW ABOUT THIS!!!!!!!!!!!!!
 
This is serious..kama watu wanafikia hatua ya kutoa machozi basi siyo kitu kidogo...namwomba sana ZITTO NA PM7 kwa ujumla waachane kabisa na rafu zao dhidi ya CDM ..WATU WANAYO MATARAJIO MAKUBWA SANA NA HIKI CHAMA NA WALAHI HATA KAMA ZITTO NA KUNDI LAKE WATAFANIKIWA KUKISAMBARATISHA HIKI CHAMA WAELEWE MUNGU ATAWAADHIBU NA HAWATAFAIDI KAMA WAO WANAVYOFIKIRIA..MACHOZI YA WATU NLIOWAONA HAPO HAYAWEZI KWENDA BURE.ZITTO NA WENZAKO KAMA NYIE NDO MNAFIKRI MMEKIJENGA CHAMA NA MNASITAHILI MNACHOKITAFUTA YOU ARE WRONG...KUNA WATU WAMECHINJWA, WAKITETEA CHAMA HIKI, KUNA WALIOJERUHIWA, KUNA WALIO PATA ULEMAVU, KUNA WATU WAMECHOMWA MIKUKI, WAMEPIGWA MISHALE, WAMEKATWA MAPANGA,HAKIKA DAMU YA WATU HAWA HAIWEZI KUPOTEA BURE, ITALIA JUU YENU NA HAMTABAKI SALAMA HAKI YA MUNGU


Haki ya MUNGU, Maneno mazito sana haya. Napata uchungu sana ninaposikia kuna mtu analeta mchezo wa kujifanya yeye ndiyo aliyoipa umaarufu CHADEMA, hasa huyu kijana wa kigoma, sijui ni kiipi hasa anajivunia???? Hakika damu yetu ambayo inamatumaini makubwa juu ya CHADEMA NA UONGOZI WAKO WOTE, itakuwa juu yake kama chama hiki kitasambaratika kwa sababu za kijinga kama hizi ambazo wanazileta. God will judge them WRONG! Na Mungu atawachomea hapa hapa DUNIANI, HAKIKA NASEMA.
 
chadema sasa ushindi huu uwe kama chachu ya kumaliza chokochoko za akina shonza, saa nane machange na wengine! Oneni Watanzania walivopokea ushindi huu kwa hisia kubwa oneni Watanzania wanavotuunga mkono, Tafadhalini msiendekeze malumbano mkazima hii nyota inayong'aa hivi viongozi kutaneni kwenye vikao rasmi malizeni matatizo ndani ya chama twendeni kwenye uchaguzi wa serikali za mitaa na uchaguzi mkuu tukiwa wamoja! Binafsi naumia sana na migogoro hii isiyo ya lazima ndani ya chama! Mungu ibariki chadema mungu ibariki Tanganyika!
mkuu haiwezekani kujiunga na wasaliti wa chama!wasaliti wanyooshwe halafu tusonge mbele!
 
Haki ya MUNGU, Maneno mazito sana haya. Napata uchungu sana ninaposikia kuna mtu analeta mchezo wa kujifanya yeye ndiyo aliyoipa umaarufu CHADEMA, hasa huyu kijana wa kigoma, sijui ni kiipi hasa anajivunia???? Hakika damu yetu ambayo inamatumaini makubwa juu ya CHADEMA NA UONGOZI WAKO WOTE, itakuwa juu yake kama chama hiki kitasambaratika kwa sababu za kijinga kama hizi ambazo wanazileta. God will judge them WRONG! Na Mungu atawachomea hapa hapa DUNIANI, HAKIKA NASEMA.
Fire all trators in the party clean it up now before 2015!
 
bado hujachelewa kwenda shule. Zoom na Datastar watakusaidia
Unasema sikwenda shule halafu unashindwa kujibu swali dogo sana la mtu ambae sikwenda shule: Lema amesema alikuwa honeymoon, kwani ametoka kuoa?

Hujamjua aliemuoa!??
hapana simjui, hebu mtaje, anaposema alikuwa honeymoon kwani ametoka kuoa? Mbona swali linakuwa gumu?
 
halafu kuna mtu anasema ana damu yake na akiondoka chadema chama kitakufa
 
Vichawa vina wauma, kama huyu Pinda na Lukuvi' nahisi jana wamelala kwa taabu kweli kweli
 
Mkono wa Mungu upo juu ya CDM hivyo viongozi wote lazima wawe kitu kimoja na kuwa na maono ya kuwaongoza watanzania kupata maisha bora. Waache kabisa ndoto za urais wajenge chama kwanza ili kiwe taasisi imara na kuhakikisha kinakuwa chama mbadala. Upinzani wenye nguvu ni muhimu kwa maendeleo ya nchi. CCM pia iache kuibomoa CDM ijirekebishe kama inataka kuendelea kutawala lakini iache pia vyama vya upinzani vijijenge viwe na nguvu ili wananchi wawe na choice katika uchaguzi wa kila level. Hapo ndipo tutapata maendeleo ya kweli na kutokomeza Ufisadi.
 
Back
Top Bottom