Tuwe wakweli jamani, pamoja na kwamba wabunge wa ccm ni wengi bungeni, na pamoja na kupata 'tafu' ya Spika na naibu wake, hawa wabunge wanapata kibano sawasawa toka kwa CDM! Na kinachotia huruma na fedheha ni kwa jinsi gani wabunge wa ccm wanaonekana kubwana na nidhamu yao ya woga. Hawako huru hata kidogo. na sijui wanawezaje kusimamia serikali na kuwakilisha wapiga kura wao kama hawana ujasiri wa kuongea au hawako huru?
Lakini ukiwaangalia wabunge wa CHADEMA wako huru, they are speaking their mind na wako in-tune na reality zaidi kuliko wakina 'naunga hoja mia kwa mia'. Leo nimemuona mtoto wa mkulima akiongea kwa hasira (for the first time) nadhani CHADEMA is succeding in bringing out his dark-side.