Lema, Nassari kufunika kesho Arusha!!!


Ulisahau kitu kimoja Ritz, Ungewanunulia UGORO na GOMBA wangekusindikiza kwa TOYO mpaka AIRPORT...mm vijana wa CHADEMA Arusha nawajua vizuri!
 
Last edited by a moderator:
nimepita hapo stadium ccm wanakata mauno kama wanalalwa..

Hahahaahaaaaa dah!! Mkuu yegella umenichekesha sana haswa haya majamaa nikivuta picha na mauno ya olesendeka kama vile wanapigwa kitu chenye ncha tamu...tehe tehe teheeeee
Cc: Simiyu Yetu
 
Last edited by a moderator:
Ulisahau kitu kimoja Ritz, Ungewanunulia UGORO na GOMBA wangekusindikiza kwa TOYO mpaka AIRPORT...mm vijana wa CHADEMA Arusha nawajua vizuri!
Haaha haa ha haaa haaa!!

Mkuu usinivunje mbavu zangu.
 
Last edited by a moderator:
Unadhani ukiwahidi watu viroba unategemea wasijae uwanjani?kesho nadhani bakuri lenu utasaidia kuizungusha ili kuongeza mapato ya chama

Hakikisha uharo ukikubana kuwe na choo karibu....Vingenevyoooo......
 

Pole ndugu....Chama kinasonga mbele na kamwe hakirudi nyuma....Magamba endeleeni kijichekesha huku kwenye mtandao ndo.mtaijua Chadema maana yake ni nini...?
 

Hebu malizia hizo bia za kuhongwa uende ukalale sasa....Ukumbuke kukojoa binti....
 
Last edited by a moderator:
Ulisahau kitu kimoja Ritz, Ungewanunulia UGORO na GOMBA wangekusindikiza kwa TOYO mpaka AIRPORT...mm vijana wa CHADEMA Arusha nawajua vizuri!

Mnachekeshana wenyewe.....Kujitekenya kuna madhara kwa afya..
 
Last edited by a moderator:

hahahahaha
 
Last edited by a moderator:
Hahahaahaaaaa dah!! Mkuu yegella umenichekesha sana haswa haya majamaa nikivuta picha na mauno ya olesendeka kama vile wanapigwa kitu chenye ncha tamu...tehe tehe teheeeee
Cc: Simiyu Yetu

Eti "kitu chenye ncha tamu"......Teh teh teh...Mkuu hebu wacha kunitengua mbavu zangu...
 
Last edited by a moderator:
Haaha haa ha haaa haaa!!

Mkuu usinivunje mbavu zangu.

Ni jambo jema baada ya kuchukua buku saba kuchekeshana.......Naona mnachekeshana.....Endeleeni kusubiri bahari jangwani...Hakika itakuja...
 
Eti "kitu chenye ncha tamu"......Teh teh teh...Mkuu hebu wacha kunitengua mbavu zangu...

Mipunga utaijua tu sasa "kitu chenye ncha tamu" kinakufurahisha nini?
 
Asanteni sana makamanda , UOGA NDIYO DHAMBI KUBWA KULIKO ZOTE .
 
Hahahaahaaaaa dah!! Mkuu yegella umenichekesha sana haswa haya majamaa nikivuta picha na mauno ya olesendeka kama vile wanapigwa kitu chenye ncha tamu...tehe tehe teheeeee
Cc: Simiyu Yetu

Kamanda kijome:yield: za masiku?
 
Last edited by a moderator:
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…