Lema: Kikombe kikijaa lazima maji yamwagike


Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
11,285
Likes
3,710
Points
280
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
11,285 3,710 280
Nimesikia clips yenye sauti inayofanana na Godbless Lema.Akisisitiza dikteta uchwara na kusema kama rais alisisitiza polisi wanyanganye bunduki harakaharaka vipi raia mwema akiingia benki na slaha yake"Na ikaonekana bahati mbaya"Polisi anayelinda Si ataichukua harakaharaka kwa kumua?

Ameendelea kusisitiza hii nchi si ya mtu mmoja ni ya watanzania,Amesema kikombe kikijaa maji yatamwagika.Maana Tanzania hawana jeshi imara kama ilivyokuwa Libya au Misri lakini viongozi wao walidondoshwa.

Nimeshindwa kuiweka clips yenyewe ila kwa speed inayo sambaa itakuwa hapa JF muda si mrefu.Namwona lema naye akienda kuhojiwa polisi kesho.Kazi ipo.

 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,542
Likes
3,402
Points
280
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,542 3,402 280
Atakamatwa tu......
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,801
Likes
64,775
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,801 64,775 280
Wacha wafunguke tu
 
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2016
Messages
6,869
Likes
5,453
Points
280
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2016
6,869 5,453 280
Walitoa tahadhari kwamba serikali ijenge magereza mengi
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
26,942
Likes
17,682
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
26,942 17,682 280
Unaingia benk na Sime kwa sababu zipi hasa??hata masai wanaacha sime nyumbani au kwenye gari wanapoingia benki....Tuwapeleke frontline mkatusaidie kutambua wabeba silaha wasio na madhara


Tuache siasa hadi 2020...hizi ndizo siasa inazotakiwa tuziache.
 
Kurutamjanja

Kurutamjanja

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2013
Messages
428
Likes
290
Points
80
Age
36
Kurutamjanja

Kurutamjanja

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2013
428 290 80
Huyu Mbunge wetu ni Bingwa wa kununua kesi. Arusha tunajuta kumchagua kwakweli ila sio mbaya 2020 sio mbali sana. Wana Arusha tutafanya kama walivyofanya wana Ilemela na Nyamagana.
 
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2012
Messages
4,568
Likes
2,221
Points
280
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2012
4,568 2,221 280
Mnamlisha Lema maneno. Katika harakati za Lema hata kama si mtu ninayempenda sana hajawahi kutukana zaidi ya kuhamasisha watu watafute haki.

Hata majuzi ameandika mwenyewe humu "siungi matusi kwa Rais".

Na ndo siasa. Haki huwezi tafuta kwa kukejeli harafu ukaona watu watakuunga tu. Una nini cha maana sana?

Tujifunze siasa.
 
M

mpk

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
3,120
Likes
2,314
Points
280
M

mpk

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2012
3,120 2,314 280
Huyu Mbunge wetu ni Bingwa wa kununua kesi. Arusha tunajuta kumchagua kwakweli ila sio mbaya 2020 sio mbali sana. Wana Arusha tutafanya kama walivyofanya wana Ilemela na Nyamagana.
Unaumwa ugonjwa gani? Si mlisema 2015 harudi bungeni kwa sababu amegeuza Arusha mji wa vurugu? Mkaambulia kiti kimoja cha diwani mji mzima! Mnamjua Lema mnamsikia?
 
MwanaCBE

MwanaCBE

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2009
Messages
1,772
Likes
539
Points
280
MwanaCBE

MwanaCBE

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2009
1,772 539 280
Mnamlisha Lema maneno. Katika harakati za Lema hata kama si mtu ninayempenda sana hajawahi kutukana zaidi ya kuhamasisha watu watafute haki.

Hata majuzi ameandika mwenyewe humu "siungi matusi kwa Rais".

Na ndo siasa. Haki huwezi tafuta kwa kukejeli harafu ukaona watu watakuunga tu. Una nini cha maana sana?

Tujifunze siasa.
Unaweza kutwambia nani ambaye hutukana na tusi lipi alitumia dhidi ya nani?? Ukishindwa basi nawe in mfuasi wa mropokaji dikteta uchwara
 
H

HEKIMA KWANZA

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2015
Messages
2,676
Likes
3,171
Points
280
Age
40
H

HEKIMA KWANZA

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2015
2,676 3,171 280
Taarifa inashtua, Lema anaingia bank na silaha kufanya nini?
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,735
Likes
16,083
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,735 16,083 280
Nimesikia clips yenye sauti inayofanana na Godbless Lema.Akisisitiza dikteta uchwara na kusema kama rais alisisitiza polisi wanyanganye bunduki harakaharaka vipi raia mwema akiingia benki na slaha yake polisi anayelinda akaiona?Si ataichukua harakaharaka kwa kumua?

Ameendelea kusisitiza hii nchi si ya mtu mmoja ni ya watanzania,Amesema kikombe kikijaa maji yatamwagika.Maana Tanzania hawana jeshi imara kama ilivyokuwa Libya au Misri lakini viongozi wao walidondoshwa.

Nimeshindwa kuiweka clips yenyewe ila kwa speed inayo sambaa itakuwa hapa JF muda si mrefu.Namwona lema naye akienda kuhojiwa polisi kesho.Kazi ipo.
Acha kumlisha maneno Lema ni kijana safi hawezi kumtukana Rais! Hivi unaingia bank na bunduki kufanya nini?
 
Kitaturu

Kitaturu

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
4,353
Likes
2,617
Points
280
Kitaturu

Kitaturu

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
4,353 2,617 280
Mnamlisha Lema maneno. Katika harakati za Lema hata kama si mtu ninayempenda sana hajawahi kutukana zaidi ya kuhamasisha watu watafute haki.

Hata majuzi ameandika mwenyewe humu "siungi matusi kwa Rais".

Na ndo siasa. Haki huwezi tafuta kwa kukejeli harafu ukaona watu watakuunga tu. Una nini cha maana sana?

Tujifunze siasa.
Kwa hiyo "uki kejiliwa" tu utamaindi sana siyo na kuanzisha "vagi" kwa sbb ya "kejeli" toka kwa "mkejeli?"

Hujui kuwa wewe unaye maindi ndiye utakuwa na shida ktk judgement yako kuliko aliye kukejeli?

Kama wewe ni muumini wa dini ya kikristo i.e mkristo nishushauri uende ukasome kitabu kitakatifu cha Biblia (New Testament) kuhusu kiongozi shujaa na mfalme wa wafalme Yesu Kristo kuanzia kitabu cha Mathayo Mtakatifu hadi Ufunuo, utajifunza mengi sana juu ya kuzishinda kejeli.

Hakuna kiongozi yeyote mkubwa aliyewahi kuishi ktk dunia hii na kupokea kejeli za hali ya juu kama YESU KRISTO na kamwe hakuwahi kugombana wala kulipiza kisasi dhidi wakejeli wake ambao walifikia hatua mpaka ya kumtemea mate na yeye kamwe hakuwahi hujali zaidi ya kusema "baba wasamehe kwa kuwa hawajui walitendalo!"

Hawakuona hilo linatosha kwani huyu ndugu pamoja na kukejeliwa saaana, hakuwahi kuanzisha vurugu japo alikuwa na nguvu na mamlaka ya kuwaangamiza wote kufumba na kufumbua tu!!

Mwisho waliona huyu mtu dawa yake ni kumuua tu tena kwa kifo cha fadhaa na kutisha. Yet he went on loving all na leo hii bila yeye mimi na wewe si kitu!!

Ukimuona mtu "ana maindi" hata kejeli za mwendawazimu wakati yeye anajijua ni "timamu" jiulize mara mbili mbili kuhusu utimamu wake na pengine tambua mara moja kuwa yeye ndiye hasa mwendawazimu!!
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,524
Likes
3,949
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,524 3,949 280
Huyu Mbunge wetu ni Bingwa wa kununua kesi. Arusha tunajuta kumchagua kwakweli ila sio mbaya 2020 sio mbali sana. Wana Arusha tutafanya kama walivyofanya wana Ilemela na Nyamagana.
Kelele za chura hizo
 

Forum statistics

Threads 1,236,606
Members 475,218
Posts 29,263,798