Legacy: Dreamliner za ATCL zipewe jina la Magufuli

Legacy: Dreamliner za ATCL zipewe jina la Magufuli

Kwa namna nilivyoona wazanzibar walivyojitokeza kwa wingi na bendera za vyama vyao yaani CCM, Chadema, Cuf, Nccr na ACT wazalendo katika mapokezi ya ndege mbili aina ya Air Bus kiukweli hayati Magufuli alifanya kazi kubwa sana.

Ili kumuenzi napendeza ile Dreamliner ibatizwe jina la Magufuli.

Maendeleo hayana vyama!
Aliacha pesa za kunijulia hizo ndege?
 
Wasukuma bana kwa kupenda sifa! Hii nchi mnajifanya na kujidai kama yenu vile.
 
Kwa namna nilivyoona wazanzibar walivyojitokeza kwa wingi na bendera za vyama vyao yaani CCM, Chadema, Cuf, Nccr na ACT wazalendo katika mapokezi ya ndege mbili aina ya Air Bus kiukweli hayati Magufuli alifanya kazi kubwa sana.

Ili kumuenzi napendeza ile Dreamliner ibatizwe jina la Magufuli.

Maendeleo hayana vyama!
Kwa ajili gani zipewe jina lake? Hizo siyo pesa zake bali ni pesa zetu watanzania. Kama ni hivyo basi kila kitu nchi hii kingekuwa na jina la Nyerere, acheni ushamba ninyi wasukuma.
 
Back
Top Bottom