Legacy: Dreamliner za ATCL zipewe jina la Magufuli

Legacy: Dreamliner za ATCL zipewe jina la Magufuli

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Posts
104,319
Reaction score
183,619
Kwa namna nilivyoona wazanzibar walivyojitokeza kwa wingi na bendera za vyama vyao yaani CCM, Chadema, Cuf, Nccr na ACT wazalendo katika mapokezi ya ndege mbili aina ya Air Bus kiukweli hayati Magufuli alifanya kazi kubwa sana.

Ili kumuenzi napendeza ile Dreamliner ibatizwe jina la Magufuli.

Maendeleo hayana vyama!
 
Kwa namna nilivyoona wazanzibar walivyojitokeza kwa wingi na bendera za vyama vyao yaani CCM, Chadema, Cuf, Nccr na ACT wazalendo katika mapokezi ya ndege mbili aina ya Air Bus kiukweli hayati Magufuli alifanya kazi kubwa sana.

Ili kumuenzi napendeza ile Dreamliner ibatizwe jina la Magufuli.

Maendeleo hayana vyama!
Huu ujinga sijuhi utaisha lini tu
 
Shule, Madaraja, Viwanja vya ndege, flyovers, mitaa, vivuko, masoko, stendi za magari, nk. mnaita majina ya watu! Mnataka na ndege pia ziitwe majina ya watu!

Huu sasa ni uwendawazimu.
 
Shule, Madaraja, Viwanja vya ndege, flyovers, mitaa, vivuko, masoko, stendi za magari, nk. mnaita majina ya watu! Mnataka na ndege pia ziitwe majina ya watu!

Huu sasa ni uwendawazimu.
MUNGU ameliopoa hili Taifa. Ingefikia hatua hata mtoto akizaliwa jina lile... Hata jina la TZ lingebadilishwa kukidhi matakwa ya magu ;
 
Ndo pale ninapoona Tanzania tuna miaka maelfu ya kuweza kupiga hatua! Sisi inawezekana ndo the most primitive people in the world!
Kuna watu hawakulala leo wamekesha wanawaza kupokea ndege
 
Magufuli hayupo Sasa, huna haja ya kupambana nae Jambo la msingi Ni kujua unapigania Nini?

Unapigana na Nani?

Jifunze kumjua adui yako kwanza pili jua unachokipigania.

Tafuta mpiga kura wa kesho, nasio mwanachama hapo ndo mnakosea.
kisu kimegonga mfupa , walioleta matatizo hawawezi kupewa heshima yoyote
 
Nonsense! Mmeshaacha ule mpango wa kuipigia upatu Chattle iwe mkoa baada ya kujua haina hadhi?

Dikteta aliforce route isiyo na manufaa kwenda kijijini kwao Chattle vipi bado mnaenda hata kupiga picha kaburini au mlivyoenda tarehe 26 ndio mkamsahau kabisa halafu mnakuja kupiga kelele huku??
 
Kwa namna nilivyoona wazanzibar walivyojitokeza kwa wingi na bendera za vyama vyao yaani CCM, Chadema, Cuf, Nccr na ACT wazalendo katika mapokezi ya ndege mbili aina ya Air Bus kiukweli hayati Magufuli alifanya kazi kubwa sana.

Ili kumuenzi napendeza ile Dreamliner ibatizwe jina la Magufuli.

Maendeleo hayana vyama!
With a big NO
 
Back
Top Bottom