Lazima utanivulia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lazima utanivulia

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Viol, Nov 12, 2011.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,982
    Likes Received: 1,088
    Trophy Points: 280
    Huna ujanja lazima utanivulia,hata kama ungengombana na mimi lazima utanivulia ch*pi,lazima utanikali,utasikia raha na siku nyingine
    utanikalia tena mpaka uridhika,utanikalia ukiwa uchi na hutaona aibu.....hayo ni maneno choo ilikuwa inamwambia mtu.
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,982
    Likes Received: 1,088
    Trophy Points: 280
    Daktari bingwa wa magonjwa ya moyo alifariki dunia kwa ugonjwa wa moyo.Wananchi,ndugu,jamaa,mara
    fiki na majirani waliamua kumuenzi dokta kwa kumchongea jeneza zuuuri lenye shape ya moyo.Wakati maelfu ya watu wanapita kutoa heshma za mwisho na kuaga mwili wa marehemu,ghafla wakasikia mtu anacheka sana tena kwa sauti ya juu.Watu walidadisi wakagundua anayecheka alikua akifanya kazi na marehemu.
    Ndipo Padri akaenda kumuuliza
    PADRI:Ndugu mbona unacheka sana na unajua hapa ni msibani?Au umefurahi mwenzako kufa?
    JAMAA:Hahahahahaha nisameheni jamani.Mimi najiuliza siku nikifa jeneza langu litakuaje,maana mim ni daktari bingwa wa magonjwa ya wanawake..hahaha.
    padri alienda kuchekea stoo.
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,982
    Likes Received: 1,088
    Trophy Points: 280
    Majamaa wawili walikuwa walikutana kwenye seat moja ndani ya basi,
    jamaa mmoja akamwuliza mwenzake,mbona unawaza sana ndugu yangu,
    jamaa akajibu nina matatizo ya kifamilia,mi na mke kila siku ugomvi.
    jamaa akamjibu huna matatizo ya kifamilia kama mimi,
    Mi nilimwoa mjane ambaye alikuwa na binti mwenye miaka 19,halafu baba yangu
    akamwoa huyo binti na kuzaa naye, kwahiyo watoto wa hao binti yangu ambaye ameolewa na baba yangu
    wananita kama babu halafu ndugu upande wa baba yangu wananita baba mkwe,halafu watoto wa binti huyo wanajua baba yangu ndo kijana wangu.je una matatizo kama mimi kweli?
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,837
    Likes Received: 2,101
    Trophy Points: 280
    ah haaaa haaa haaaaa...................duuuuh hyo ya kwanza noma
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 18,005
    Likes Received: 741
    Trophy Points: 280
    Duhh.,makubwa.
     
  6. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 613
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hahaha weekend hiyooooo!
     
  7. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,130
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    kwi kwi kwi
     
  8. Msolo

    Msolo JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 868
    Likes Received: 676
    Trophy Points: 180
    Ya pili ni Kali sana
     
  9. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    If this is your creation,you deserve being a philosopher
     
  10. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,084
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    dah,ya pili nimeipenda sana!
     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,701
    Likes Received: 424
    Trophy Points: 180
    duh! Jamaa watamzika na jeneza la K! Nalog off
     
  12. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,701
    Likes Received: 424
    Trophy Points: 180
    Ni mkanyagano tu. Nalog off
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    khe the the kweli profesheno nyingine ni nouma
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Madingi wa siku hizi ni nouma wanaung'ang'ania mno
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    All of the above good are jocks bravo to u all post
     
  16. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #16
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,982
    Likes Received: 1,088
    Trophy Points: 280
    thanks shine
     
  17. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #17
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 4,101
    Likes Received: 1,425
    Trophy Points: 280
    Mh!...
     
  18. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #18
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda hii, ilitakiwa iwe THREAD inayojitegemea
     
  19. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #19
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,940
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    asante sana
     
  20. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    LOL!mi am DWL!
     
Loading...