Laini za voda za chuo

Laini za voda za chuo

Mbagala Tz

Member
Joined
Mar 16, 2017
Posts
57
Reaction score
42
Habar wana jf me nina shida na laini za voda za chuo.... Zile ambazo unaweza kupata ile ofa ya cheka University offer kwa 1500 kwa wiki unapewa 1GB USKU na 1 GB MCHANA

Maana juzi nimeenda kwa wakala nimemwambia nataka laini za voda chuo akanisajiria zile za kupata 1GB kwa 2000 kwa wiki

SHUKRANII
 
Habar wana jf me nina shida na laini za voda za chuo.... Zile ambazo unaweza kupata ile ofa ya cheka University offer kwa 1500 kwa wiki unapewa 1GB USKU na 1 GB MCHANA

Maana juzi nimeenda kwa wakala nimemwambia nataka laini za voda chuo akanisajiria zile za kupata 1GB kwa 2000 kwa wiki

SHUKRANII
Bonyeza code hii *149*42# mm napata uni 1500 1gb
 
piga nyota moja nne tisa nyota sufuri mbili malizia na reli utapata vifurushi vya chuo
 
Back
Top Bottom