Mleta uzi umepigwa na kitu kizito kichwaniHabari? Nauza laini ya safaricom 30k napaatikana kimara mwisho.
Hii ni kwaajili ya wanaotaka kufungua paypal
Mleta uzi umepigwa na kitu kizito kichwaniHabari? Nauza laini ya safaricom 30k napaatikana kimara mwisho.
Hii ni kwaajili ya wanaotaka kufungua paypal
wapi hukoLoooh! Kumbe zinauzwa ghali hivyo! Au ndio zimepanda na mafuta [emoji134][emoji134]
Yangu nilinunua buku.
Kibongo bongo nadhani unapata line bire kabisa, wewe ni kununua voucher na usajiri basiLoooh! Kumbe zinauzwa ghali hivyo! Au ndio zimepanda na mafuta [emoji134][emoji134]
Yangu nilinunua buku.
za tz au kenyaKaaa mkijua mwezi wa tisa zile zilizpsajiliwa kwa majina ya watu kuna hatari ya kufungiwa
Safaricom haiajawahi kuwa ya tz ni ya kenya.za tz au kenya
sie tunazungumzia safaricom sasa kumbe haya ya nida wayafunge tuSafaricom haiajawahi kuwa ya tz ni ya kenya.
Kwani mimi nazungumzia nini, nazungumzia hao hao safaricom nao wanasema watu wakaverify line walizosajili kufikia sept zitafungwasie tunazungumzia safaricom sasa kumbe haya ya nida wayafunge tu
oooh kumbe, ngoja nusubiri Sept ipite Kwanza.Kwani mimi nazungumzia nini, nazungumzia hao hao safaricom nao wanasema watu wakaverify line walizosajili kufikia sept zitafungwa
Mimi nasubiri yangu wapite nayo kama kweli 2atafunga. Sema nishaifaidi sanaoooh kumbe, ngoja nusubiri Sept ipite Kwanza.
hongeraMimi nasubiri yangu wapite nayo kama kweli 2atafunga. Sema nishaifaidi sana
Mhhh 30k broo
Sisi huku mpakani sirari tunazinunua 100 ksh sawa na 2000tsh