Laini ya safari in inauzwa

Laini ya safari in inauzwa

Augustking

Senior Member
Joined
May 25, 2019
Posts
136
Reaction score
214
Habari? Nauza laini ya safaricom 30k napaatikana kimara mwisho.

Hii ni kwaajili ya wanaotaka kufungua paypal
 
Mkuu usijali mwezi wa saba naenda home sirari nitakuletea free of charge ikiwa bado unaihitaji. Achana na huyu mleta mada ety '30k' utafikiri ya kwake INA TV ndani...!
saivi upo wapi
 
Hiyo line inasoma mtandao nje ya Kenya?
Yaah inasoma........kutuma na kupokea pesa na hata kupiga na kupokea Simu

Ila anauza gharama sana coz Mara ya mwisho hapa Dar nilinunua tsh.10000/= na mpk sasa ninayo na inafanya kazi vzr
 
saivi upo wapi
Mkuu au niongee na jamaa yangu aisajili aitume kwenye basi LA kisire linaloenda kahama kutoka sirari uwape tu gharama za usafiri AU kama huna uhitaji sana uvumilie nikienda nikuletee. Kataa wahuni
 
Mkuu au niongee na jamaa yangu aisajili aitume kwenye basi LA kisire linaloenda kahama kutoka sirari uwape tu gharama za usafiri AU kama huna uhitaji sana uvumilie nikienda nikuletee. Kataa wahuni
gharama ya kusafirisha shi ngap then Bora kutumia yanayoenda mwanza. Maana ya kahama hayatanifikia
 
Loooh! Kumbe zinauzwa ghali hivyo! Au ndio zimepanda na mafuta [emoji134][emoji134]
Yangu nilinunua buku.
 
Back
Top Bottom