KIKAZI
JF-Expert Member
- Aug 26, 2014
- 1,369
- 1,517
kweli aise Mkuu duuuuInabidi ushangae tu hivyo hivyo mkuu. Hahah.
kweli aise Mkuu duuuuInabidi ushangae tu hivyo hivyo mkuu. Hahah.
Yaani hiko kidude ni kitu cha maana kiasi ambacho kukidharau ni kukosa heshima.na Mimi nimetia staha tu yeye alitumia maneno makali zaidi.Hahahahah.
Alikuwa akimaanisha nini hapo mkuu...?
Lol.
Inapaswa maandamano yafanyike kiukweli that is unfairKitega uchumi si kipo aisee. Biashara inauzwa lakini mteja haondoki nayo ati.
Ulipotelea wapiii jamanMiss u Jmn.
![]()
Nko powa kabisa mwaya, hofu kwako.Jamani nipo my dear labda tunapishana tu mwaya. Vipi za wewe lakini upo okay my...?
Miss u jmn...!
Hahaha, ntakuja niombee... Muone unavyodeka[emoji3]Thanks my lovely.
Mie nipo tu mwaya jamani uje japo kututembelea na huku sio tu ukae huko na sie tunakuhitaji huku my jmn.
Sooo Lovely.
[emoji87] [emoji87] [emoji87] [emoji87]
Asantee, be blessed [emoji4][emoji4][emoji5]Hahahahah, lazma nideke mwaya. Usjali my lovely nakuombea mwayego jmn. Lovely.
[emoji8][emoji8][emoji8]