La Mbowe limewashinda,la CAG mtaliweza wapi enyi wanafiki?!

La Mbowe limewashinda,la CAG mtaliweza wapi enyi wanafiki?!

Ha ha ndio anacholingia kwamba hata see kwa ndani a some historian na historian inaishi mafisadi kama yeye walifanywaje kwa hiyo wasukuma wezi wakubwa ndio watanzania kuliko wengine Satan
Utafiti unaonyesha vijana waTz wavivu,masikini na watumia madawa ya kulevya ndiyo hasa wakereketwa wa vyama....
 
Huu sasa ni ujinga kama si uzwazwa!

Mda huu jambo ambalo mlipaswa kuonyesha kwa nguvu na namna hasa ya kudhihilisha matamko na nia zenu ni la kumpambania Mbowe atoke huko aliko.

Ajabu na kudhihilisha umburula wenu eti vile mulivyotuaminisha kwamba Mbowe kwa jasho na damu baada tu ya usiku wa mkesha wa tarehe moja mtaanza kuipambania demokrasia na wafungwa wa kisiasa lkn wapi!

Leo Assad ndiyo Mbowe?Leo CAG ndiyo mfungwa wa kisiasa!?

Narejea tena kauli yangu nyinyi hamna lolote zaidi ya kuwa watu wa mikumbo na vi-tukio!Bado sana katika kuyaishi na kuyaheshimu maazimio yenu.KIFUPI,NYINYI NI WAOGA ZAIDI YA KUNGURU!

Haya Mbowe endelea kupambana na hali yako wenziyo huku wako na Assad..hahahahaha!
Hahahaha majizi, majambazi ya mali za umma poleni sana, naona Asad kawabana pumb..u na mkasi mmebaki kupiga mayowe kama wendawazimu

Safari hii mmeamua kutumia nguvu ya dola kumnyamazisha Prof Asad ili mfanye madudu yenu ya wizi mtakavyo! Asad Watanzania tuko nyuma yake kupambana na nyie wezi mliokosa uzalendo na kubaki kuwa watetea maovu ya watawala madikteta



2020 John Walker out
 
Utafiti unaonyesha vijana waTz wavivu,masikini na watumia madawa ya kulevya ndiyo hasa wakereketwa wa vyama....
vilaza.jpg
 
Huu sasa ni ujinga kama si uzwazwa!

Mda huu jambo ambalo mlipaswa kuonyesha kwa nguvu na namna hasa ya kudhihilisha matamko na nia zenu ni la kumpambania Mbowe atoke huko aliko.

Ajabu na kudhihilisha umburula wenu eti vile mulivyotuaminisha kwamba Mbowe kwa jasho na damu baada tu ya usiku wa mkesha wa tarehe moja mtaanza kuipambania demokrasia na wafungwa wa kisiasa lkn wapi!

Leo Assad ndiyo Mbowe?Leo CAG ndiyo mfungwa wa kisiasa!?

Narejea tena kauli yangu nyinyi hamna lolote zaidi ya kuwa watu wa mikumbo na vi-tukio!Bado sana katika kuyaishi na kuyaheshimu maazimio yenu.KIFUPI,NYINYI NI WAOGA ZAIDI YA KUNGURU!

Haya Mbowe endelea kupambana na hali yako wenziyo huku wako na Assad..hahahahaha!
Na unafikiri hili suala la CAG nalo ni siasa? Pathetic
 
Hahahaha majizi, majambazi ya mali za umma poleni sana, naona Asad kawabana pumb..u na mkasi mmebaki kupiga mayowe kama wendawazimu

Safari hii mmeamua kutumia nguvu ya dola kumnyamazisha Prof Asad ili mfanye madudu yenu ya wizi mtakavyo! Asad Watanzania tuko nyuma yake kupambana na nyie wezi mliokosa uzalendo na kubaki kuwa watetea maovu ya watawala madikteta



2020 John Walker out
Mungu asante kwa mali na kunijalia uchapakazi.Bila hivyo leo ningekuwa masikini km huyo mtu!
 
Oooo hakuna kufanya siasa........ uliona wapi ili aibe vizuri anasahau kuna watu untouchable sasa lazima wamtoe kamasi kwa kweli.
 
Huu sasa ni ujinga kama si uzwazwa!

Mda huu jambo ambalo mlipaswa kuonyesha kwa nguvu na namna hasa ya kudhihilisha matamko na nia zenu ni la kumpambania Mbowe atoke huko aliko.

Ajabu na kudhihilisha umburula wenu eti vile mulivyotuaminisha kwamba Mbowe kwa jasho na damu baada tu ya usiku wa mkesha wa tarehe moja mtaanza kuipambania demokrasia na wafungwa wa kisiasa lkn wapi!

Leo Assad ndiyo Mbowe?Leo CAG ndiyo mfungwa wa kisiasa!?

Narejea tena kauli yangu nyinyi hamna lolote zaidi ya kuwa watu wa mikumbo na vi-tukio!Bado sana katika kuyaishi na kuyaheshimu maazimio yenu.KIFUPI,NYINYI NI WAOGA ZAIDI YA KUNGURU!

Haya Mbowe endelea kupambana na hali yako wenziyo huku wako na Assad..hahahahaha!

Ulitaka watu wakae na Mbowe huko jela, kwani kwenye lile gari la KUB umeona watu wakienda kulipanda mpaka ushangae sasa yuko jela pekee yake? Hakuna muoga kwa taarifa yako bali ni utaratibu tu tunaheshimu. Tunataka Mbowe akitoka huko awe ametobokatoboka ili tuwatangaze washindi. Bunge ni dhaifu fullstop.
 
Huu sasa ni ujinga kama si uzwazwa!

Mda huu jambo ambalo mlipaswa kuonyesha kwa nguvu na namna hasa ya kudhihilisha matamko na nia zenu ni la kumpambania Mbowe atoke huko aliko.

Ajabu na kudhihilisha umburula wenu eti vile mulivyotuaminisha kwamba Mbowe kwa jasho na damu baada tu ya usiku wa mkesha wa tarehe moja mtaanza kuipambania demokrasia na wafungwa wa kisiasa lkn wapi!

Leo Assad ndiyo Mbowe?Leo CAG ndiyo mfungwa wa kisiasa!?

Narejea tena kauli yangu nyinyi hamna lolote zaidi ya kuwa watu wa mikumbo na vi-tukio!Bado sana katika kuyaishi na kuyaheshimu maazimio yenu.KIFUPI,NYINYI NI WAOGA ZAIDI YA KUNGURU!

Haya Mbowe endelea kupambana na hali yako wenziyo huku wako na Assad..hahahahaha!
Wewe kweli akili mbovu !!. Swala la mahakama kwenda likizo inawazuia watu kujadili mambo yao ya kila siku ?!.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huu sasa ni ujinga kama si uzwazwa!

Mda huu jambo ambalo mlipaswa kuonyesha kwa nguvu na namna hasa ya kudhihilisha matamko na nia zenu ni la kumpambania Mbowe atoke huko aliko.

Ajabu na kudhihilisha umburula wenu eti vile mulivyotuaminisha kwamba Mbowe kwa jasho na damu baada tu ya usiku wa mkesha wa tarehe moja mtaanza kuipambania demokrasia na wafungwa wa kisiasa lkn wapi!

Leo Assad ndiyo Mbowe?Leo CAG ndiyo mfungwa wa kisiasa!?

Narejea tena kauli yangu nyinyi hamna lolote zaidi ya kuwa watu wa mikumbo na vi-tukio!Bado sana katika kuyaishi na kuyaheshimu maazimio yenu.KIFUPI,NYINYI NI WAOGA ZAIDI YA KUNGURU!

Haya Mbowe endelea kupambana na hali yako wenziyo huku wako na Assad..hahahahaha!
Boss mbona unaongea peke yako! unawasema wakina nani hapa! Watanzania wa sasa si wapuuzi tena wapuuzi wameakia wachache tu plae mtaa wa Lumumba
 
Back
Top Bottom