mbutamaseko
JF-Expert Member
- Nov 20, 2018
- 745
- 1,074
Umeona eeeMajizi yameumbuka, sasa yanahangaika kuanzisha mada za kujifariji!
Mmevuliwa nguo, ni bora mchutame tu.
Umeona eeeMajizi yameumbuka, sasa yanahangaika kuanzisha mada za kujifariji!
Mmevuliwa nguo, ni bora mchutame tu.
Magufuli ana time ya washamba sana basi ngoja ambee kinyesi ampelekee ikulu kama kinaliwaWewe umevuliwa chupi. Mwenyekiti wako yuko segerea ananyea ndoo wewe uko na Assad ambaye tarehe 21/01/2019 anahojiwa na kuomba msamaha na mambo yanaendelea kama kawa! CDM imekuwa ya matukio hivyo yakitengenezwa matukio 12 mwaka umeisha. TZ hakuna upinzani wa kuwapa changamoto CCM imebidi CCM yenyewe iwe inafanya review ya mambo yake. Upinzani chaliii
Jidanganye hivo either ndani au the Hague vyote vinawasubiri.Tangia lini Raisi wa JMTZ akawekwa ndani? Labda mpindue Serikali lkn nani atakubali kupinduliwa na KLM?
Ndani ni busara za ajae wala si Kwa katiba,katiba ni marakatasi sio msahafuTangia lini Raisi wa JMTZ akawekwa ndani? Labda mpindue Serikali lkn nani atakubali kupinduliwa na KLM?
Huwezi ijua history kama ukusoma historyHa ha ndio anacholingia kwamba hata see kwa ndani a some historian na historian inaishi mafisadi kama yeye walifanywaje kwa hiyo wasukuma wezi wakubwa ndio watanzania kuliko wengine Satan
Ngoja usubiri wakati wa kampeni watu watakavotapika na hawana uwezo wa kujibu hoja ,waouvu ugopa mwanga.Oooo hakuna kufanya siasa........ uliona wapi ili aibe vizuri anasahau kuna watu untouchable sasa lazima wamtoe kamasi kwa kweli.
Jamaa kawakamata vibaya majizi mapigaji Kwa mgongo wa miradi hewaWewe umevuliwa chupi. Mwenyekiti wako yuko segerea ananyea ndoo wewe uko na Assad ambaye tarehe 21/01/2019 anahojiwa na kuomba msamaha na mambo yanaendelea kama kawa! CDM imekuwa ya matukio hivyo yakitengenezwa matukio 12 mwaka umeisha. TZ hakuna upinzani wa kuwapa changamoto CCM imebidi CCM yenyewe iwe inafanya review ya mambo yake. Upinzani chaliii
JeKIFUPI,NYINYI NI WAOGA ZAIDI YA KUNGURU!
Ndiye Rais wa JMT na AMRI JESHI MKUU WA MAJESHI YA ULINZI NA USALAMA!