Rutashubanyuma
JF-Expert Member
- Sep 24, 2010
- 219,502
- 911,254
Wale adui watatu ambo tuliambia na CCM/TANU/ASP wangeliwatokomeza kumbe ndiyo lulu sasa kwa CCM ili kuendelea kututawala bila ridhaa yetu.
Adui hao ni umasikini, ujinga na maradhi.....
Kwa umasikini wanatuahidi kutuhonga miundo mbinu lukuki ili tuendelee kuwachagua na wako tayari kuwanunua mawakala kutokana na umasikini wetu ili wachakachue matokeo na kuibuka kidedea kwenye chaguzi hii........
Miaka takribani 50 tangu tupate uhuru bado CCM wanazungumzia kujenga zahanati, hospitali za rufaa n.k kazi ambazo ungelitegemea ziwe zilikamilika miaka 30 iliyopita.....
Leo tunaahidiwa shule za kata, nyumba za waalimu, malipo saawia kwa waajiriwa kwenye fani hii kazi ambazo zingelikuwa zimekamilishwa miaka 30 iliyopita.
Hoja ya kimsingi mbona umasikini, maradhi na ujinga vinaendelea kuongezeka kwa kasi ya kutisha kama kweli siyo sera ya CCM kuwatumia adui hawa kama ndizo nondo zake za kutukandamiza?
Chaguzi hii tujiulize kama kuna uhaja wa kuendekeza ghiliba hizi za CCM au la.......
Adui hao ni umasikini, ujinga na maradhi.....
Kwa umasikini wanatuahidi kutuhonga miundo mbinu lukuki ili tuendelee kuwachagua na wako tayari kuwanunua mawakala kutokana na umasikini wetu ili wachakachue matokeo na kuibuka kidedea kwenye chaguzi hii........
Miaka takribani 50 tangu tupate uhuru bado CCM wanazungumzia kujenga zahanati, hospitali za rufaa n.k kazi ambazo ungelitegemea ziwe zilikamilika miaka 30 iliyopita.....
Leo tunaahidiwa shule za kata, nyumba za waalimu, malipo saawia kwa waajiriwa kwenye fani hii kazi ambazo zingelikuwa zimekamilishwa miaka 30 iliyopita.
Hoja ya kimsingi mbona umasikini, maradhi na ujinga vinaendelea kuongezeka kwa kasi ya kutisha kama kweli siyo sera ya CCM kuwatumia adui hawa kama ndizo nondo zake za kutukandamiza?
Chaguzi hii tujiulize kama kuna uhaja wa kuendekeza ghiliba hizi za CCM au la.......