La Jirani Zuri Zaidi

La Jirani Zuri Zaidi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Posts
30,154
Reaction score
13,267
269160_3746436784112_1411537580_n.jpg
Basi la Gor Mahia, Jirani zetu Kenya, wadhamini wao ni Tusker nadhani
 
598763_230785310381095_1353299647_n.jpg
la yanga linatofautiana na la simba kwa rangi tu
 
mY TAKE: LA WENZETU ZURI ZAIDI
 
nimeicheki mechi yao jmosi kati ya gor mahia na afc leopards ilikuwa ni kiboko mpira wa kasi sana tofauti na huu wa kwetu gor mahia walishinda mbili kwa kamoja. Naikumbuka gor mahia ya miaka ya katikati ya themanini wakiwemo akina bob ogola, mbongo abas hamis magongo walikuwa wakinitesa sana kila mara wakiichapa Yanga!
 
ndiyo maana tunakimbilia Kenya kutafuta wazee kama akina Ochieng...........lakini wao hawangaiki na sisi, sisi maneno zaidi wao vitendo hata kwenye fly over tayari wko juu sana..
 
Back
Top Bottom