[emoji4]
hahahaha[emoji4]
..naona ndugu zako wa CNN wanavo hangaika kumchafua mbaya wao.
[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]..missed you too! [emoji4]
[emoji1] [emoji28]
Nyie watu hamnitakii mema humu...lol
Acha tu, we have to be careful these dayz! [emoji4]
Sasa mambo ya kiintaneshino nitaongea nini mimi!!!Nakuonaga humu mbona!, sema huwa hupendi kuongea sana.
Wewe bhanaa!, huoni Trump huyu alivyo..Sasa mambo ya kiintaneshino nitaongea nini mimi!!!
yes ni kweli wa kiendelea kuconcentrate kwenye ishu ndogo kama hizi hata haiwasaidii ki agendaAcha tu, we have to be careful these dayz! [emoji4]
[emoji4] [emoji4] [emoji4] [emoji4] [emoji4][emoji16] [emoji28] [emoji28] [emoji85] [emoji85]
Ukitaka aangalie wapi sasa?..Kama ni wewe mtu kakataa kukupa mkono bila sababu yoyote,kwa nin usimwangalie?..Thats automatic,kibinadamu unajikuta umemwengalia tu..
Any way,Ndicho mlichobakiza Dems,Sasa hivi ni mmebaki ku attack personality tu basi.Ki bibi kishawapoteza maboya..haha