Kwetu ni pazuri, karibuni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwetu ni pazuri, karibuni

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Barraza, Nov 12, 2011.

  1. Barraza

    Barraza JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 60
    Huu wimbo ni mzuri sana kuusikiliza, kuna mtu aliniambia kuwa asilimia kubwa ya waimbaji wa huu wimbo walifariki kwenye ajali, eti ni kweli?



    "Nyumbani kwetu hakuna Masaburi, wala hakuna maleria wala hakuna vyandarua"

    Nawatakia week end njema ndugu zangu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. v

    valid statement JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    kwa wanaoujua huu wimbo... Kwa waloona hapo!
    Wote mtakubali umetulia huu wimbo. Ni mtamu. Hata bar unapigwagwa achilia kwenye basi.
     
  3. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yani ndio nipo nausikiza hapa!! nadhani ni watatu tu ndio waliokufa kwenye ajali.
     
  4. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapana waliokufa ni watatu tu wanyarwanda wawili na mtanzania mmoja raia wa kigoma anaitwa amos tafuta cd yao ya nne utawaona
     
  5. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,659
    Likes Received: 1,175
    Trophy Points: 280
    Huu wimbo unafariji sana. Kwaya zetu zingekuwa zina utaratibu wa uimbaji huu watu wengi wangeokolewa.Waimbaji wengi wa muziki wa injili Tz. wamegeuza muziki wa injili ni biashara kelele, mavazi ya ovyo, uchezaji kama wapo baa ni ghasia tupu. Ambassadors for Christ mmbarikiwe sana.
     
  6. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwezi wa 12 mwaka huu watakuwa mwanza kuna tamasha
     
  7. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pia watakuwa mwanza mwakani kwenye makambi ya kanisa l wasabato kirumba
     
  8. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kweli kwetu pazuri ila CCM inapaharibu
     
  9. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mafisadi
     
  10. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,248
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 160
    inabidi niwepo ili nijitwalie binti mmoja matata!
     
  11. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,248
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 160
    dah! masaburi hayapo vp kuhusiana na mambo ya cameron!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Habdavi

    Habdavi JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kwa kweli nyimbo zao nazipenda sana. Kuna mwingine unaitwa Ambassador of Christ tunashukuru nao mzuri.
     
  13. Steven Sambali

    Steven Sambali Verified User

    #13
    Nov 12, 2011
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    BIG X anacheza vizuri sana huu wimbo :) Athante kwa kuuweka Mkuu.
     
  14. v

    valid statement JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    kwetu kwa Mungu tunaongelea hapa.
    Sio hapa 3rd world country tanzania.
     
  15. v

    valid statement JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    kwetu kwa Mungu tunaongelea hapa.
    Sio hapa 3rd world country tanzania.
     
  16. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #16
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,656
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    hahahahahaha mkuu nilikuwa nasubiri hoja ya namna hii,
    hao waimbaji wamenipa hamu ya kufika Rwanda lol
     
  17. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #17
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,529
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    wenzetu mnafaidi. Nalog off
     
  18. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #18
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 8,973
    Likes Received: 2,650
    Trophy Points: 280
    Hii Ngoma Imenifanya Nisikilize tokea Jana hadi leo bado nausikiliza tu oi

    Imetulia kuliko Maelezo hata Haijanikera wala kunikera Dah
     
  19. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #19
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Ni kweli wimbo mtamu sana. Ukitaka zingine unaweza kupata kwenye; YOUTUBE- AMBASSADORS OF CHRIST CHOIR; RUMERA SDA CHOIR.
     
  20. driller

    driller JF-Expert Member

    #20
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,119
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    asee hawa jamaa hua nawapenda sana.... yani kariakoo siku hizi kila kona unausikia huu wimbo na hua nikiusikia bado ninakua na furaha ile ile yani
     
Loading...