Kwenye matangazo yao, Airtel hawana mpinzani

Kwenye matangazo yao, Airtel hawana mpinzani

Camilo Cienfuegos

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2015
Posts
19,369
Reaction score
68,460
Hawa jamaa siwapigii promo, lakini linapokuja suala la matangazo ya kupiga promo huduma zao wako bomba zaidi.

Walitesa sana katika tangazo lao la Mcharo, ambapo walikuwa wanapiga promo kuhusu Airtel mkopo.

Sasa wamekuja na tangazo la Mangi (Ndorooboo), hakika nalo liko poa sana kwa wale waliopata kulisikia wataungana nami.

Ombi langu: Watoe huduma nzuri na bora kama matangazo yao yanavyojinadi.
 
Uko Correct mkuu, Airtel ndio mtandao ulio bora kabisa kwa sasa si vijijini wala mijini.

Kuna research nimeiprove wageni wengi hasa wazungu wakiingia Tanzania mtandao wa kwanza kuanza kuutumia ni Airtel.
 
senseless matangao. wanachotangaza na huduma zao tofauti kabisa.....
 
Jamani mimi si mtu wa airtel wala mfanyakazi wa huko ila airtel ni kiboko ngoja niwape hii...airtel baada ya vodacom.ameendelea huduma bora km vocha ya buku unapata midakika 30 mtandao wowote, MB 300 Na sms kibaoooooo....wakat huo voda wanatoa MB 8 kwa buku na dakika chache pia....sasa kuna vocha wameleta vyuoni uwii ni shidaaaa kwa buku unatumia masaa 72 kama siku tatu hivi inakika 100 airtel-airtel, dkk 10 kwenda mitandao mingine na GB 2. za data uwiiii ni nomaa ni kwa dsm tu ulizia vocha za UNI 255 BONGO Na hutumika dsm pekee....
 
Hawa jamaa siwapigii promo, lakini linapokuja suala la matangazo ya kupiga promo huduma zao wako bomba zaidi.

Walitesa sana katika tangazo lao la Mcharo, ambapo walikuwa wanapiga promo kuhusu Airtel mkopo.

Sasa wamekuja na tangazo la Mangi (Ndorooboo), hakika nalo liko poa sana kwa wale waliopata kulisikia wataungana nami.

Ombi langu: Watoe huduma nzuri na bora kama matangazo yao yanavyojinadi.

kaka unafahama nani anayogharamia hayo matangazo! Nini wewe mteja so Advert zuri na price high
 
Bila fitna airtel hawana mpinzani kwa sasa. wasibweteke waendelee kutoa huduma bora ili wawe na wateja
 
Hawa jamaa siwapigii promo, lakini linapokuja suala la matangazo ya kupiga promo huduma zao wako bomba zaidi.

Walitesa sana katika tangazo lao la Mcharo, ambapo walikuwa wanapiga promo kuhusu Airtel mkopo.

Sasa wamekuja na tangazo la Mangi (Ndorooboo), hakika nalo liko poa sana kwa wale waliopata kulisikia wataungana nami.

Ombi langu: Watoe huduma nzuri na bora kama matangazo yao yanavyojinadi.

senseless matangao. wanachotangaza na huduma zao tofauti kabisa.....

Jamani mimi si mtu wa airtel wala mfanyakazi wa huko ila airtel ni kiboko ngoja niwape hii...airtel baada ya vodacom.ameendelea huduma bora km vocha ya buku unapata midakika 30 mtandao wowote, MB 300 Na sms kibaoooooo....wakat huo voda wanatoa MB 8 kwa buku na dakika chache pia....sasa kuna vocha wameleta vyuoni uwii ni shidaaaa kwa buku unatumia masaa 72 kama siku tatu hivi inakika 100 airtel-airtel, dkk 10 kwenda mitandao mingine na GB 2. za data uwiiii ni nomaa ni kwa dsm tu ulizia vocha za UNI 255 BONGO Na hutumika dsm pekee....

Someni na hii kuhusu Airtel, 300mb?

https://www.jamiiforums.com/habari-...aidi-ya-yule-msanii-shilole-kucheza-uchi.html
 
Uko Correct mkuu, Airtel ndio mtandao ulio bora kabisa kwa sasa si vijijini wala mijini.

Kuna research nimeiprove wageni wengi hasa wazungu wakiingia Tanzania mtandao wa kwanza kuanza kuutumia ni Airtel.

Yaah ni kweli mkuu
 
Jamani mimi si mtu wa airtel wala mfanyakazi wa huko ila airtel ni kiboko ngoja niwape hii...airtel baada ya vodacom.ameendelea huduma bora km vocha ya buku unapata midakika 30 mtandao wowote, MB 300 Na sms kibaoooooo....wakat huo voda wanatoa MB 8 kwa buku na dakika chache pia....sasa kuna vocha wameleta vyuoni uwii ni shidaaaa kwa buku unatumia masaa 72 kama siku tatu hivi inakika 100 airtel-airtel, dkk 10 kwenda mitandao mingine na GB 2. za data uwiiii ni nomaa ni kwa dsm tu ulizia vocha za UNI 255 BONGO Na hutumika dsm pekee....


Nimeipenda hyo huduma! ila mbna wanabagua?
 
Hawa jamaa siwapigii promo, lakini linapokuja suala la matangazo ya kupiga promo huduma zao wako bomba zaidi.

Walitesa sana katika tangazo lao la Mcharo, ambapo walikuwa wanapiga promo kuhusu Airtel mkopo.

Sasa wamekuja na tangazo la Mangi (Ndorooboo), hakika nalo liko poa sana kwa wale waliopata kulisikia wataungana nami.

Ombi langu: Watoe huduma nzuri na bora kama matangazo yao yanavyojinadi.

Na Hata Kwa Jinsi Wanavyokuibia Hakika Hawana Mpinzani Kwa Kweli.
 
Uzi umeanzishwa na customer care na unachangiwa na customer care wa airtel aisee! Hivi kweli kabisa kwa buku unanunua mb 300 alafu uko happy kabisaaa akati voda, tigo na halotel kwa buku unapata gb 1! Huku TTCL buku wanakupa 4GB. Mmefeli customer cares rudini chimbo tena.
 
Uzi wa mwaka 2015, sijui kama umelitambua hilo

Hivyo hata vifurushi huenda vilishabadilika
Uzi umeanzishwa na customer care na unachangiwa na customer care wa airtel aisee! Hivi kweli kabisa kwa buku unanunua mb 300 alafu uko happy kabisaaa akati voda, tigo na halotel kwa buku unapata gb 1! Huku TTCL buku wanakupa 4GB. Mmefeli customer cares rudini chimbo tena.
 
Back
Top Bottom