Kwenye Hotuba yake alitumia Msemo Ambao Umekuwa Maarufu Sana Duniani.Andika Huo Msemo.

SHIEKA

JF-Expert Member
Dec 20, 2011
8,255
2,000
SPECIAL IMAGE8.jpeg
 

KirilOriginal

JF-Expert Member
Feb 13, 2012
2,148
2,000

I have a dream that one day this nation will rise up and liveout the true meaning of its creed: "We hold these truths to beself-evident, that all men are created equal."<o:p></o:p>
We cannot walk alone.<o:p></o:p>
And as we walk, we must makethe pledge that we shall always march ahead.<o:p></o:p>
We cannot turn back.<o:p></o:p>
<o:p> </o:p>
 

SHIEKA

JF-Expert Member
Dec 20, 2011
8,255
2,000
I have a dream that one day this nation will rise up and liveout the true meaning of its creed: "We hold these truths to beself-evident, that all men are created equal."<o:p></o:p>
We cannot walk alone.<o:p></o:p>
And as we walk, we must makethe pledge that we shall always march ahead.<o:p></o:p>
We cannot turn back.<o:p></o:p>
<o:p></o:p>
KirilOriginal, wewe mkali mzee! Kweli kabisa. Huyu bwana katika hotuba yake alitumia msemo wa 'I have a dream' na msemo huo unasherehekewa na wanyonge wanaotaka kujikwamua kwenye ubaguzi. Thanks man!
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom