Kwenye hili, CHADEMA mlikurupa na kuchemsha sana

Kwenye hili, CHADEMA mlikurupa na kuchemsha sana

pambana na hiki chama kilichoshika dola kwanza..... hawa ndio wanaoendesha nchi...

cdm kumsapoti uhuru hadharani sio kosa.... mbona huzungumzii mzee alivyotua kule chato na helikopta ? sapoti za bwana yule kwa odinga ni kubwa sana kuliko unavyodhani, naamini ni moral and material support/,,,,,,cdm waliamua kuweka uwazi kwamba wanamuunga mkono uhuru , sio kama bwana yule analeta unafki huku anamsapoti chini chini......

siHAsa ni maji taka... (in colomije's voice)
 
Kwanini hawakumfungulia hiyo kesi?kwanini hawamfungulii kesi Odinga?

Kamuulize Jaji Mkuu wa Kenya atakujibu kwa maana ndiye aliyewaandikia Barua,mie ni MBongo am sorry to tell you siyo Mkenya.Hayo maswali yangefaa uwaulieze wa Kenya upo?
 
Kwanini hawakumfungulia hiyo kesi?kwanini hawamfungulii kesi Odinga?
Mkuu tuache ushabiki miguna miguna alipoanza kuzongwa baada ya kutoa vitisho kwa polisi cku ya kuapishwa Raila.... Alisema hawana ubavu wa kumkamata.... Sasa baada ya kukamatwa kwa ajili ya maneno yake hayo ndio ubalozi wa canada ukawapiga biti kwamba kwanni raia wa nchi yao anakamatwa ??? Ndio kenya ikamdeport sababu kwa sheria za 2009 kipindi anachukua passport ya kenya sheria hazikuruhusu hilo la uraia pacha ssa wapi kosa la kenyatta mbona hata mahakama ilishaamua kumfutia kesi tofauti na TZ hapa sugu anaozea jela

Tusilaumu kila kitu ila tuangalie uhalisia.... Kenyatta is far better than most Democratic countries in EA
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Kitendo cha Chadema kubariki vitendo vya Uhuru ni dhahiri wanatoa ujumbe kwa watanzania Magufuli yupo sahihi Ila wao (Chadema) ni wanafiki. Siasa ni sayansi (Dr.W.P.Slaa 1.9.2015)
Vitendo gani?? CHADEMA walimsupport sababu aliruhusu uhuru wa siasa na maoni kenya ndio maana kina odinga mpaka leo hawajawahi kulala korokoroni wala kuzuiwa mkutano wa siasa na hata mahakama zao haziingiliwi... Babu owino alimtukana kenyatta tusi la nguoni kabisa ila hakukaa hta siku 2 akatolewa na mahakama ila lema alikaa miezi almost 6!! Sasa kwa staili hii kwanni mpenda demokrasia asimuunge mkono

Haya yanayotokea changamoto ndogo tu ila hayawezi kuzima makubwa aliyoyafanya kwenye kusimamisha demokrasia kenya
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Mkuu walimuunga mkono sababu by then haya hayakuwepo sidhani mkiwahoji sasa hivi kama wanaweza afiki yanayoendelea kenya
However binafsi naona kama kenyatta amejitahidi sana haya yote yametokea ila sijaona kiongozi yeyote wa juu wa NASA kakamatwa wala kuitwa mchochezi hili ni jambo la kusifiwa sana

Pia kuruhusu mtu aapishwe bila kumvurugia sherehe yake au kupigwa virungu ni jambo la kiungwana sana tuwe wakweli tu hayo hayawezi kutokea kokote pale Africa
Mawakili waliomuapisha Miguna na mwenzake wote walikamatwa Miguna alikamatwa akawekwa rumande zaidi ya siku 3 , Uhuru hawezi mkamata Raila anajua atasababisha machafuko makubwa
 
Sipambani nao.

Nawaambia ukweli tu.
kwa hili uko sahihi haikua vyema kuchagua upande kwenye siasa za Kenya mbaya zaidi Upinzani kuunga mkono chama tawala Kenya. Shida hawataweza kulikubali hili kosa.Kama kweli ni chama kilicho komaa inabidi kijitokeze na kukiri kosa kwenye hili bado hawajachelewa.
 
Kama hiyo haitoshi, jana/juzi serikali yake imemfukuza kutoka Kenya mmoja wa wakosoaji wake wakubwa sana aitwaye Miguna Miguna.

Kwa hapa Tanzania huyo bwana naweza kumfananisha na Tundu Lissu kutokana na umachachari wake.

Lissu yuko Hospital zaidi ya miezi mnne ........... Miguna kuruka zake kurudi Canada!!
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Chadema hawapendi kabisa kukosolewa,yaani wafuasi wa chadema vichwani mwao kuna sisimizi wanapinduliwa pinduliwa tu kama chapati.
Hata leo Mbowe akimuunga mkono Raila yatashangilia tu
 
Raia mzawa wa Kenya atafukuzwaje nchini mwake?
Ukiamua kuanzisha mada jitahidi kuwa na information za kutosha kuhusu mada yenyewe,

ni kweli Miguna ni mzaliwa wa Kenya lakini 1987 aliukana uraia wa Kenya ili apate uraia wa Canada, kumbuka mwaka huo katiba ya Kenya ilikuwa hairuhusu Dual Citizenship, baada ya Kenya kuruhusu Dual Citizenship 2010 katiba inaelekeza raia mzawa aliyekana uraia lazima aombe upya, tangu mwaka huo Miguna hajaomba 'kihalali' uraia wa Kenya ingawa mwaka 2009 alipata passport ya Kenya illegally hata hivyo hiyo passport imesha expire na hajai renew.

Kwa kukuongezea tu Miguna aliukana uraia wa Kenya 1987 ili apate wa Canada baada ya kufukuzwa Nairobi University ambapo alikuwa kiongozi wa wanafunzi.
 
AKirudi atakuwa anakesi nyingine ya kuvunja Katiba itakayomkumba huko Kenya.

Sasa kama akirudi atakuwa na kesi nyingine ya kuvunja katiba iweje sasa wamemfukuza ilhali wanajua ana kesi ya kujibu?

You are not making any sense.
 
Sipambani nao.

Nawaambia ukweli tu.

Wakati kuna chembe za ukweli kwenye bandiko lako, Lakini sidhani kama ni CHADEMA tuu. Hata humu JF Great Thinkers WENGI SANA walituaminisha kwamba Uhuru ndo best democrat IN East Africa . Tuliambiwa Magufuli akajifunze democracy kwa Kenyatta. Again simtetei JPM au yeyote Lakini daima naamini kwamba mda huongea. Nilichojifunza maishani: Usimwamini binadamu mwenzako. Achilia mbali mwanasiasa!

Hata Trump tunaona anavyoikimbiza mifumo THABITI ya USA! Tunasubiri amfukuze Kazi Muller na Deputy AG!
 
Sasa kama akirudi atakuwa na kesi nyingine ya kuvunja katiba iweje sasa wamemfukuza ilhali wanajua ana kesi ya kujibu?

You are not making any sense.

Ninachokiongea kina sense labda uwe mkaidi wa kutokuelewa.ALiyefukuzwa anauraia wa pande mbili,na Canada wanaweza wakasema turudishieni RAIA wetu tutamsomea kesi Canada,kuepusha yote rudi Canada ila Uraia wa kwetu tuachie just that,sasa akirudi wanaweza mwambia amua moja kuwa Mkenya au Mkanada,atakaposema Mkenya watamshtaki kwa sheria za Kenya
 
Mlipoamua kujiingiza kwenye siasa za nchi jirani ya Kenya hapo mwaka jana hususan kwenye kipindi cha uchaguzi wao mkuu na kuamua kumuunga mkono waziwazi mgombea wa Jubilee Bw. Uhuru Kenyatta, mimi nilikuwa ni mmoja wa watu humu tuliolaani uamuzi wenu huo.

Hata Rais Magufuli [kabla hajawa rais] alipojiingiza na kwenda kupiga kampeni na Bw. Raila Odinga, napo nililaani.

Mwenyekiti wenu CHADEMA alidai kwamba eti Kenyatta “ameonyesha mfano wa demokrasia ya dhati katika nchi”

Mwenyekiti wenu huyo akaendea kusema kuwa eti katika miaka yote mitano ya utawala wake kwenye huo muhula wa kwanza hakuna mwanasiasa hata mmoja aliyewekwa kizuizini.

Akaendelea kumwaga masifa tele kwa Uhuru Kenyatta.

Na simzushii. Msikilizeni wenyewe msikie alichokisema



Uchaguzi ukaja na Uhuru akashinda. Matokeo yakabatilishwa na ukarudiwa tena na akashinda tena.

Lakini ushindi wake huo umekuwa ukipingwa sana. Umepingwa hadi kufikia yule aliyekuwa mshindani mwenzake kuamua kujitangaza yeye kuwa ni rais wa watu na kupelekea kuapishwa kimaigizo.

Alichokifanya huyo Kenyatta baada ya hizo ‘stunts’ za Raila na wenzake ni kuanza kuwashughulikia hao wapinzani kwa kutumia vyombo vya dola.

Kafungia vituo kadhaa vya televisheni kisa tu vilionyesha uapisho wa Raila.

Kama hiyo haitoshi, jana/juzi serikali yake imemfukuza kutoka Kenya mmoja wa wakosoaji wake wakubwa sana aitwaye Miguna Miguna.

Kwa hapa Tanzania huyo bwana naweza kumfananisha na Tundu Lissu kutokana na umachachari wake.

Eti karudishwa kwao Canada! Inavyodaiwa kitendo cha yeye kufukuzwa Kenya ni ukiukwaji wa katiba na haki zake yeye Miguna kwa sababu ni mzawa wa Kenya.



Hayo yote yanatokea chini ya utawala wa Uhuru Kenyatta na naamini kabisa kuwa naye anahusika moja kwa moja na yote yatokeayo.

Sasa nyie makamanda mnayemuona huyo Uhuru kama ndo mfano wa mwanademokrasia wa ukweli mnasemaje kuhusu yanayoendelea huko Kenya?

Hakika CHADEMA mlikosea sana kujiingiza katika mambo yasiyowahusi. Mnazidi kuwahakikisbia watu walio na mashaka na nyinyi kuwa hamfai kabisa kuongoza nchi.

Uhuru wenu anawaumbua sasa hivi. Mlichemka.

Leo Nyani umesema ukweli kabisa. Mimi nae nililipinga hilo. Ila siku nyingine huwa una bwabwaja bwabwaja tu
 
Mlipoamua kujiingiza kwenye siasa za nchi jirani ya Kenya hapo mwaka jana hususan kwenye kipindi cha uchaguzi wao mkuu na kuamua kumuunga mkono waziwazi mgombea wa Jubilee Bw. Uhuru Kenyatta, mimi nilikuwa ni mmoja wa watu humu tuliolaani uamuzi wenu huo.

Hata Rais Magufuli [kabla hajawa rais] alipojiingiza na kwenda kupiga kampeni na Bw. Raila Odinga, napo nililaani.

Mwenyekiti wenu CHADEMA alidai kwamba eti Kenyatta “ameonyesha mfano wa demokrasia ya dhati katika nchi”

Mwenyekiti wenu huyo akaendea kusema kuwa eti katika miaka yote mitano ya utawala wake kwenye huo muhula wa kwanza hakuna mwanasiasa hata mmoja aliyewekwa kizuizini.

Akaendelea kumwaga masifa tele kwa Uhuru Kenyatta.

Na simzushii. Msikilizeni wenyewe msikie alichokisema



Uchaguzi ukaja na Uhuru akashinda. Matokeo yakabatilishwa na ukarudiwa tena na akashinda tena.

Lakini ushindi wake huo umekuwa ukipingwa sana. Umepingwa hadi kufikia yule aliyekuwa mshindani mwenzake kuamua kujitangaza yeye kuwa ni rais wa watu na kupelekea kuapishwa kimaigizo.

Alichokifanya huyo Kenyatta baada ya hizo ‘stunts’ za Raila na wenzake ni kuanza kuwashughulikia hao wapinzani kwa kutumia vyombo vya dola.

Kafungia vituo kadhaa vya televisheni kisa tu vilionyesha uapisho wa Raila.

Kama hiyo haitoshi, jana/juzi serikali yake imemfukuza kutoka Kenya mmoja wa wakosoaji wake wakubwa sana aitwaye Miguna Miguna.

Kwa hapa Tanzania huyo bwana naweza kumfananisha na Tundu Lissu kutokana na umachachari wake.

Eti karudishwa kwao Canada! Inavyodaiwa kitendo cha yeye kufukuzwa Kenya ni ukiukwaji wa katiba na haki zake yeye Miguna kwa sababu ni mzawa wa Kenya.



Hayo yote yanatokea chini ya utawala wa Uhuru Kenyatta na naamini kabisa kuwa naye anahusika moja kwa moja na yote yatokeayo.

Sasa nyie makamanda mnayemuona huyo Uhuru kama ndo mfano wa mwanademokrasia wa ukweli mnasemaje kuhusu yanayoendelea huko Kenya?

Hakika CHADEMA mlikosea sana kujiingiza katika mambo yasiyowahusi. Mnazidi kuwahakikisbia watu walio na mashaka na nyinyi kuwa hamfai kabisa kuongoza nchi.

Uhuru wenu anawaumbua sasa hivi. Mlichemka.

Miguna mtakuwa naye hapo Supermarket!
 
Kusoma na kutokukielewa ulichokisoma ni janga la kitaifa.

Hauko peke yako. Mpo wengi.
dogo...kubeba ma-box ugenini na kupambana na hali yako - hiyo ruksa, hawa wapo wengi na hao nawapa kudos!

lakini kubeba ma-box halafu unaharisha kama ulivyofanya hapo juu (red) - hilo ndilo janga kubwa kabisa la kitaifa, na mpo wachache sana wa aina yako!
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Atalaumiwa kwa hilo na hata mimi nitamlaumu kwa hilo lakini si kwa la wapinzani kujiapisha tena baada ya kuambiwa kwamba wanakiuka Sheria na Katiba za nchi.Tuweke ukada pembeni RAILA na wenzake walifanya makosa ndiyo sababu Makamu wake hakutokea kiwanjani
Na la kukwapua uraia wa mzawa Miguna Miguna wakati alikuwa mgombea wa usenator ni sawa?
 
Na la kukwapua uraia wa mzawa Miguna Miguna wakati alikuwa mgombea wa usenator ni sawa?

Usirukie jambo kama hujasoma toka mwanzo ndipo utajua kwanini nimejibu nilivyojibu.
 
Ukiamua kuanzisha mada jitahidi kuwa na information za kutosha kuhusu mada yenyewe,

ni kweli Miguna ni mzaliwa wa Kenya lakini 1987 aliukana uraia wa Kenya ili apate uraia wa Canada, kumbuka mwaka huo katiba ya Kenya ilikuwa hairuhusu Dual Citizenship, baada ya Kenya kuruhusu Dual Citizenship 2010 katiba inaelekeza raia mzawa aliyekana uraia lazima aombe upya, tangu mwaka huo Miguna hajaomba 'kihalali' uraia wa Kenya ingawa mwaka 2009 alipata passport ya Kenya illegally hata hivyo hiyo passport imesha expire na hajai renew.

Kwa kukuongezea tu Miguna aliukana uraia wa Kenya 1987 ili apate wa Canada baada ya kufukuzwa Nairobi University ambapo alikuwa kiongozi wa wanafunzi.
Ngosha hawezi kujibu hapa, ataendelea ku quote watu wengine.. DB
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Basi hao CHADEMA watakuwa na akili ya kitoto sana.

Bado hawajakomaa kisiasa.
Wewe tumeshakubaini long time kuwa upo ccm, hakuna point yoyote ya Maana uliyoandika, kuhusu kuikosoa CHADEMA
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Back
Top Bottom