Kwenu akina dada maneno yenu yamenichosha


M CM

M CM

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2012
Messages
2,329
Likes
964
Points
280
M CM

M CM

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2012
2,329 964 280
Za asubuhi, Hivi akina dada/wamama waliomo humu jamvini mna matatizo gani? Naombeni niwaulize hilo kwanza then nitaendelea kufafanua kwanini nimeuliza swali hilo, Hivi kama mtu ana jambo la msingi linalomsumbua moyo wake na amefunguka hapa jf akitegemea majibu mazuri na mafanikio makubwa kwa mada aliyoileta lakini mwisho wasiku anaambulia luga chafu, maneno ya kejeli na sifa za kijinga.KWA MFANO JAMAA ANATAFUTA MCHUMBA ILI AMUOWE. Mwisho wa siku majibu yanaishia kwa kuhoji harakaharaka una sura nzuri, salary slip yako inasomaje, weka picha, una nyumba,gari oh mara ana sura mbaya... oh mara mzee sana, huko mtaani hujawaona nk, Kwani huwa ni lazima upate mke kutoka mtaani kwako? je ni wangapi leo hii waliokutana sehemu mbalimbali kama vile kwenye baa, kwenye basi/daladala, mashuleni, kwenye mitandao nk na sasa ni mume na mke? je kweli kwamba wadada waliomo humu jf hamuhitaji kuolewa? na je mnaouliza sura nzuri zakwenu zikoje? Na mnaouliza cash kwani mwanaume ndiyo atm yako? Kwani uzuri wako unasaidia nini kwenye maisha na maendeleo ya familia yenu? NI VEMA KAMA WEWE HUNA HITAJI HILO AU TAYARI UNAYE WA KWAKO UKATULIA NA WALE WENYE HITAJI WATAJITOKEZA KWA MAANA HII KAZI NGUMU YA KUTAFUTA MKE WAMEPEWA WANAUME LAKINI WADADA PIA WANAHITAJI KUOLEWA ILA HAWAWEZI KUSEMA. Nabii hauwawi, ujembe umefika
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,312
Likes
6,053
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,312 6,053 280
Za asubuhi, Hivi akina dada/wamama waliomo humu jamvini mna matatizo gani? Naombeni niwaulize hilo kwanza then nitaendelea kufafanua kwanini nimeuliza swali hilo, Hivi kama mtu ana jambo la msingi linalomsumbua moyo wake na amefunguka hapa jf akitegemea majibu mazuri na mafanikio makubwa kwa mada aliyoileta lakini mwisho wasiku anaambulia luga chafu, maneno ya kejeli na sifa za kijinga.KWA MFANO JAMAA ANATAFUTA MCHUMBA ILI AMUOWE. Mwisho wa siku majibu yanaishia kwa kuhoji harakaharaka una sura nzuri, salary slip yako inasomaje, weka picha, una nyumba,gari oh mara ana sura mbaya... oh mara mzee sana, huko mtaani hujawaona nk, Kwani huwa ni lazima upate mke kutoka mtaani kwako? je ni wangapi leo hii waliokutana sehemu mbalimbali kama vile kwenye baa, kwenye basi/daladala, mashuleni, kwenye mitandao nk na sasa ni mume na mke? je kweli kwamba wadada waliomo humu jf hamuhitaji kuolewa? na je mnaouliza sura nzuri zakwenu zikoje? Na mnaouliza cash kwani mwanaume ndiyo atm yako? Kwani uzuri wako unasaidia nini kwenye maisha na maendeleo ya familia yenu? NI VEMA KAMA WEWE HUNA HITAJI HILO AU TAYARI UNAYE WA KWAKO UKATULIA NA WALE WENYE HITAJI WATAJITOKEZA KWA MAANA HII KAZI NGUMU YA KUTAFUTA MKE WAMEPEWA WANAUME LAKINI WADADA PIA WANAHITAJI KUOLEWA ILA HAWAWEZI KUSEMA. Nabii hauwawi, ujembe umefika
Ukileta jambo JF tegemea lolote. Likiwemo unalopenda kusikia na usilolipenda. Sasa kama wewe unataka uambiwe unalolitataka tu, basi JF hapakufai...
 
Wapoti

Wapoti

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2013
Messages
2,820
Likes
430
Points
180
Wapoti

Wapoti

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2013
2,820 430 180
Anayetafuta mke au mchumba pia naye hutoa sifa nyingi azitakazo hivyo ni sahihi pia kwa wanawake nao kuulizia kama na wewe una sifa wazitakazo ili wakuPM
 
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
903
Likes
114
Points
60
Age
26
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
903 114 60
naomba nikusahihishe kidogo.sema UJUMBE umefika sio UJEMBE.
 
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
4,584
Likes
2,660
Points
280
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
4,584 2,660 280
Usiwe na shaka, walio "siriazi" huwa wanatuma PM....
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,864
Likes
180
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,864 180 160
mkuu unapenda kuskia unachotaka kusikia tu?? Unataka kuamua utakachosikia? Ikifikia hapo itabidi tubadili jina la Jf (Jamii Forum) kuwa PF (Personal Forum)
 
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
463
Likes
6
Points
0
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2013
463 6 0
Peleka mafeelingz kwenye matanga ya mandela!!
 
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5,888
Likes
485
Points
180
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
5,888 485 180
Heheh,dnt take JF seriously ushaambiwa,humu watu tunapunguzia stress na kujifunza smtym,
mim ni mdau mkubwa wa kuwaambia waweke PICHA NA SALARY SLIP...sasa mtaani tunafahamiana cwez kukuuliza hvo vtu cz nakuona atleast I HAVE A CLUE WE NI NANI,na JF hunijui sikujui bado nisiulize as well?‎؟‎!!!....picha ztaendelea kuulizwa km kawa,... ..hata kwny hii thread weka picha km vp
 
Kozo Okamoto

Kozo Okamoto

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2013
Messages
3,391
Likes
336
Points
180
Kozo Okamoto

Kozo Okamoto

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2013
3,391 336 180
weka picha kuonyesha userious wa ujumbe wako
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
63
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 63 145
Umejuaje hayo majibu ya karaha yanatolewa na jinsia ya ke pekee?
Hebu kafanye homework yako vizuri.
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,572
Likes
31,025
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,572 31,025 280
siyo kweli kwamba ni majibu ya haraka haraka na siyo kwamba hawapo serious ,.... nadhani majibu wanayotoa ndo kigezo kikubwa cha kumpata mume amtakaye kama anacho just sema................kingine lazima ukubali unapoweka uzi lazima ukutane na majibu unayotaka na usiyotaka okeey..............
 
M CM

M CM

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2012
Messages
2,329
Likes
964
Points
280
M CM

M CM

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2012
2,329 964 280
Heheh,dnt take JF seriously ushaambiwa,humu watu tunapunguzia stress na kujifunza smtym, mim ni mdau mkubwa wa kuwaambia waweke PICHA NA SALARY SLIP...sasa mtaani tunafahamiana cwez kukuuliza hvo vtu cz nakuona atleast I HAVE A CLUE WE NI NANI,na JF hunijui sikujui bado nisiulize as well?‎؟‎!!!....picha ztaendelea kuulizwa km kawa,... ..hata kwny hii thread weka picha km vp
Haya bana nshakusoma kumbe huku muda wote utani na pakupumzikia
 
M CM

M CM

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2012
Messages
2,329
Likes
964
Points
280
M CM

M CM

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2012
2,329 964 280
siyo kweli kwamba ni majibu ya haraka haraka na siyo kwamba hawapo serious ,.... nadhani majibu wanayotoa ndo kigezo kikubwa cha kumpata mume amtakaye kama anacho just sema................kingine lazima ukubali unapoweka uzi lazima ukutane na majibu unayotaka na usiyotaka okeey..............
Miss chaga mi nahisi wengu wa humu wameolewa ndo maana majibu mengi ya utani au kejeli
 

Forum statistics

Threads 1,251,629
Members 481,811
Posts 29,778,237