Kweli...???


224Nassah

224Nassah

Member
Joined
Nov 15, 2013
Messages
36
Likes
0
Points
13
224Nassah

224Nassah

Member
Joined Nov 15, 2013
36 0 13
"Iliisha miaka 50 ya amani inafuata miaka 50 ya uwoga............" ya kweli hayo?
 
S

st.ignatues loyolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2013
Messages
232
Likes
2
Points
0
Age
28
S

st.ignatues loyolo

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2013
232 2 0
hapana mkuu ila nafikiri iliyoisha ni muungano wa tanganyika na zanzibar iliyozaa Tanzania sasa inafuata ya muungano wa visiwa vya pemba na zimbabwe utakao zaa Tanzania-pembwabe hapo 11964
 

Forum statistics

Threads 1,251,559
Members 481,767
Posts 29,775,966